Thảo luận - CẦU LÔ XÓA HỘ NGHÈO DÀNH CHO NHỮNG AI XA BỜ LOẠN CẦU LOẠN SỐ | Page 18 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận CẦU LÔ XÓA HỘ NGHÈO DÀNH CHO NHỮNG AI XA BỜ LOẠN CẦU LOẠN SỐ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Nuôi tuần 8 con lô vốn lớn lắm k chơi đc,khung 2 ngày còn toang… thua đỏ.
Còn nữa vdu : bạn có 5triệu là nguồn vốn bạn đủ rồi bạn vẫn có thể chơi 1 điểm 1con cho 8 con,chơi như mình chia sẻ bạn cũng có lãi nhưng ít, khi bạn đã có lãi bạn đi 2 điểm, 5,10 điểm TÙY VÀO VỐN của bạn nhé, chơi 1điểm mà chơi 8 con trên trang web nó cũng nhận nên bạn cứ yên tâm nhé. Muốn vào bờ thì cũng phải có thời gian bạn ạ, 1,2 ngày không có vào bờ an toàn được đâu. Đây là tâm sự của mình dành cho bạn đó, chúc bạn luôn may mắn nhé

Quyết định luôn luôn đúng là biết dừng lại khi đã có lãi. Trong cờ bạc có câu : ăn non là con ma quỷ 😈😈😈.ngày thứ 6,thứ7 anh em có thể tham khảo cặp lô :(343,090).nhịp trả,đều, đẹp, cả 2 cặp đều có cầu. Tỷ lệ ra 80% ăn cao. Còn 20 phần trăm dựa vào vợ chồng nhà đồng quyết định.anh em có thể chọn 2 cặp lô này chơi được

Quyết định luôn luôn đúng là biết dừng lại khi đã có lãi. Trong cờ bạc có câu : ăn non là con ma quỷ 😈😈😈.ngày thứ 6,thứ7 anh em có thể tham khảo cặp lô :(343,090).nhịp trả,đều, đẹp, cả 2 cặp đều có cầu. Tỷ lệ ra 80% ăn cao. Còn 20 phần trăm dựa vào vợ chồng nhà đồng quyết định.anh em có thể chọn 2 cặp lô này chơi được cho 2 ngày
Chúc mừng cho những anh em nào biết dừng lại cho ngày hôm nay nhé ,nếu như dừng lại mà chơi 2 cặp 343,090 .thì cũng gặt hái được thành quả tốt đẹp rồi. Không biết là có ae nào chơi 2 cặp lô này không. Nếu như có thì mình xin chúc mừng tất cả anh em nào chơi 2 cặp lô này nhé

Bạn lên Google bạn gõ chữ xsmb123.com bạn nhìn lên trên màn hình bên tay phải có 3gạch ngang màu trắng bạn ấn vào đó, sau đó bạn chọn chỗ nào có chữ lo gan thì bạn ấn vào. Bạn cũng có thể tìm trên các Trang web xổ số khác cũng có nó nằm trong mục thống kê., bạn cũng có thể gõ trên Google là lô gan miền bắc là nó hiện ra nhé.
Chúc mừng cho những anh em nào biết dừng lại cho ngày hôm nay nhé ,nếu như dừng lại mà chơi 2 cặp 343,090 .thì cũng gặt hái được thành quả tốt đẹp rồi. Không biết là có ae nào chơi 2 cặp lô này không. Nếu như có thì mình xin chúc mừng tất cả anh em nào chơi 2 cặp lô này nhé
Cho mình hỏi tí nếu chơi dân 3 càng miền nam mình chơi cả ba ak miền trung cũng vậy , cảm ơn ban

Hôm nay con lô gan 51 đã ra, còn một em 01nua. Nhưng không tiếc

Nếu đấy là mình nếu nhé. Mà ko loại lô gan thì tuần này+ khả khá

Cho mình hỏi tí nếu chơi dân 3 càng miền nam mình chơi cả ba ak miền trung cũng vậy , cảm ơn ban
Đúng rồi người anh em nhé, nếu như anh em chơi dàn đề 3càng cố định của mình thì anh em chơi đều cho 3 đài Miền Nam hay 3 đài miền trung nhé, anh em lưu ý là chơi đề đặc biệt thì 3 đài là đề đặc biệt, chơi đề đầu (giải 7 ) thì 3 đài là đề đầu (giải 7) nhé anh em. Sở dĩ tại sao lại phải chơi 3 đài mà không nên chơi 1 đài, vì 3 càng đề rất khó ăn mình phải chơi 3 đài để giảm sự rủi ro không đáng có,chơi 1đài thì ít vốn hon thật nhưng rủi ro cao, chơi 3 đài nó có rủi ro nhưng vẫn còn có đài khác kéo lại rủi ro sẽ giảm rất nhiều nếu như chơi 3 đài may mắn hơn thì ăn hết lãi cực lớn. Dạo này gầy đây 3miền đang đổ về càng 1,2,3,5,6,7,8 là nhiều lên anh em lấy càng này thay vào càng cũ nhé. Nếu như anh em nào có chơi trang web khác không phải KU mà nó có nhận trên 520 chúc anh em luôn luôn may mắn nhé số thì anh em có thể thêm vào càng 4 nữa nhé.

L
Hôm nay con lô gan 51 đã ra, còn một em 01nua. Nhưng không tiếc
Lô 51 mình cũng phân tích rồi nó gan lúc đầu là mình bỏ là 9,10 ngày chưa ra cho đến mức ngày 12,13 là nó sẽ ra nếu như mức 2 ngày này nó không ra thì nó sẽ gan tiếp đến cực đại là 26 ngày nó sẽ ra lại. Để đầu tư vào nó là sự rủi ro lớn mình không nên đầu tư vào sự rủi ro bạn ạ. Nó giống như là bạn có vốn bạn có dám cho người ta vay mượn mà khả năng trả cho mình rất ít không. Hôm nay nó ra 51 lô gan mà mình bỏ mà nó không ra 15 ,con 01 cũng vậy nó không ra mà lại rơi lại con 10 đó bạn. Vậy là nếu như chơi thì hôm nay gãy vẫn còn lại 2 con 01,15.như mình đã nói thì nếu như hết hôm nay 01 không ra là bỏ chơi con 15 thôi cho ngày mai điểm mức 1.là hợp lý nhất vì mức 1 có gãy 1,2 con thì nó sẽ không ảnh hưởng đến vốn mình đã ăn.

Dàn đề 3 càng chơi 3 miền này là dàn đề cố định chơi quanh năm. 2 tháng mình test càng lại 1 lần nhé anh em. Hiện tại hơn 1 tháng nay rồi nó về càng : 1,2 3,5,6,7,8 là nhiều nhất anh em có thể lấy các càng này ghép vào dàn đề để chơi anh em nhé
Ok người anh em người anh em

Dàn đề 3 càng chơi 3 miền này là dàn đề cố định chơi quanh năm. 2 tháng mình test càng lại 1 lần nhé anh em. Hiện tại hơn 1 tháng nay rồi nó về càng : 1,2 3,5,6,7,8 là nhiều nhất anh em có thể lấy các càng này ghép vào dàn đề để chơi anh em nhé
Cảm ơn ct ,chúc ct ngày mới sk vui vẻ gặp nhiều niềm vui

Đúng rồi người anh em nhé, nếu như anh em chơi dàn đề 3càng cố định của mình thì anh em chơi đều cho 3 đài Miền Nam hay 3 đài miền trung nhé, anh em lưu ý là chơi đề đặc biệt thì 3 đài là đề đặc biệt, chơi đề đầu (giải 7 ) thì 3 đài là đề đầu (giải 7) nhé anh em. Sở dĩ tại sao lại phải chơi 3 đài mà không nên chơi 1 đài, vì 3 càng đề rất khó ăn mình phải chơi 3 đài để giảm sự rủi ro không đáng có,chơi 1đài thì ít vốn hon thật nhưng rủi ro cao, chơi 3 đài nó có rủi ro nhưng vẫn còn có đài khác kéo lại rủi ro sẽ giảm rất nhiều nếu như chơi 3 đài may mắn hơn thì ăn hết lãi cực lớn. Dạo này gầy đây 3miền đang đổ về càng 1,2,3,5,6,7,8 là nhiều lên anh em lấy càng này thay vào càng cũ nhé. Nếu như anh em nào có chơi trang web khác không phải KU mà nó có nhận trên 520 chúc anh em luôn luôn may mắn nhé số thì anh em có thể thêm vào càng 4 nữa nhé.
HQ về càng mn về càng 4,thôi có lãi nhiều rồi,tối qua kg đọc đi đúng càng ct chốt trang 1,nay thấy ct thay 9 thành C 6,dù sao cũng đánh roiif ,chúc ae mm

Cảm ơn bạn nếu chơi kỉ luật tốt thì cũng khó thua đấy chủ yếu thua là do lòng tham thôi
Thì mình cũng chia sẻ ở trang đầu rồi. Có ăn thì nghỉ. Thua thông 2,3 tuần cũng nghỉ Chờ đợi nó ổn định chơi tiếp thì khó thua lắm. Biết dừng đúng lúc là về bờ an toàn ae ạ.

L

Lô 51 mình cũng phân tích rồi nó gan lúc đầu là mình bỏ là 9,10 ngày chưa ra cho đến mức ngày 12,13 là nó sẽ ra nếu như mức 2 ngày này nó không ra thì nó sẽ gan tiếp đến cực đại là 26 ngày nó sẽ ra lại. Để đầu tư vào nó là sự rủi ro lớn mình không nên đầu tư vào sự rủi ro bạn ạ. Nó giống như là bạn có vốn bạn có dám cho người ta vay mượn mà khả năng trả cho mình rất ít không. Hôm nay nó ra 51 lô gan mà mình bỏ mà nó không ra 15 ,con 01 cũng vậy nó không ra mà lại rơi lại con 10 đó bạn. Vậy là nếu như chơi thì hôm nay gãy vẫn còn lại 2 con 01,15.như mình đã nói thì nếu như hết hôm nay 01 không ra là bỏ chơi con 15 thôi cho ngày mai điểm mức 1.là hợp lý nhất vì mức 1 có gãy 1,2 con thì nó sẽ không ảnh hưởng đến vốn mình đã ăn.
Người anh em ở đâu vậy gặp gỡ để đưa mình vào bờ xin cảm ơn bạn nhiều nha

Người anh em ở đâu vậy gặp gỡ để đưa mình vào bờ xin cảm ơn bạn nhiều nha
Mình ở trên diễn đàn hàng ngày người anh em nhé, có thắc mắc gì về lô, đề. Mình biết mình sẽ thu xếp thời gian mình tư vấn cho nhé

Hôm qua bạn chốt hai cặp 343va 090 đẳng cấp. Hôm nay tư vấn mình một hai cặp lô tham khảo nhé

- Yếu tố đầu tiên của mình là may mắn đó bạn
- yếu tố thứ 2 là cách chơi tỷ lệ khi nuôi
- yếu tố thứ 3 là biết dừng đúng lúc, ăn rồi mà có lãi cũng dừng, thua thông 2,3 lần là cũng dừng kiếm Cầu Mới chờ cầu cũ chạy lại rồi chơi tiếp.
++ 3 yếu tố này quan trọng nhất giúp mình vào bờ an toàn mà tưởng như không bao giờ mà đứng dậy được khi ngã.mình hy vọng là khi anh em đọc được những lời tâm sự tận tâm của mình để áp dụng vào thực tế mà những lời của mình giúp cho anh em vào bờ an toàn giống như mình thì mình rất vui. Chúc tất cả anh em luôn may mắn và rực rỡ trong những gì mình lựa chọn.
Theo dõi và đọc BL của chủ top thực sự khâm phục bạn về bờ với số nợ lớn vậy. Bản thân mình đang là ngưòi nợ cũng rất nhiều,hiện tại số nợ cũng lên đến ~350tr.Mỗi lẫn mình lấy lương lại nạp vào tk để chơi,do nợ nhiều áp lực quá nên lao vào lotobet để chơi. Cứ hôm nào chơi là hôm đó thua sạch. Có những hôm còn vài trăm để đáng 2d miền bắc tối xem kq cũng tạch. Đến giờ cháy tài khoản,tâm lý nợ nần nên lúc nào cũng hoang mang.Ko biết bao giờ mới thoát khỏi tình cảnh như này,đọc bài của bạn thật sự mong muốn được sự chia sẻ nhưng thật sự mình ngu quá nên ko giám nói,hay giao lưu cũng mọi người. Đánh lotobet muốn quá mình ko sao dừng được chỉ khi hết tài khoản trong đầu sao ngu vậy. Hi vọng sang tháng lương tới lại có trích ra 4 tr (vói mình 4tr giờ cũng là số to) để chơi áp dụng theo hướng dẫn của chủ top.mong có ngày được viết lên dòng chữ "TUI ĐANG TIẾN GẦN BỜ" rồi mới đến " VỀ BỜ RỒI". Viết vài lời tập sự mong được sự chỉ dẫn của chủ top cũng như sự chia sẻ của mọi người về con đường số học nhọc nhằn này.
Trân trọng!

Mình về bờ cũng nhờ mình chơi nuôi dàn lô này đó người anh em ạ,việc đầu tiên mình phải chuẩn bị 1số vốn đủ khung 1 tuần cho 8 CẶP LÔ, đầu tiên vào điểm nhẹ mức 1 chơi nhỏ thôi TÙY VÀO VỐN nữa. Cặp nào ra rồi thì bỏ chơi cặp còn lại thôi. Mình đã về bờ với dàn nuôi tuần này đó nó chạy quanh năm. Mình thấy hiệu quả lên chia sẻ cho anh em khác thôi bạn ạ.lúc trước mình vào diễn đàn bị âm 1 tỷ 8,bán nhà bán đất.. Thua tha nợ nần... Cuối cùng mình vào diễn đàn này học hỏi được bao nhiêu kiến thức, kinh nghiệm và quyết định vay lãi cao luôn để áp dụng cái dàn lô nuôi này. Cho đến thời điểm này mình đã trả nợ được hết và mua sắm lại nhà cửa rồi. Mình rất vui và muốn chia sẻ cho anh em khác đó bạn ơi.
Đã từng bán nhà,bán đất và âm đến những 1 tỷ 8 máu chơi của anh này cũng thật khủng khiếp. Hỏi ngoài lề tí ạ?lúc khốn cùng ấy anh có ý định nhảy cầu ko? Người thân bạn bè có quay lưng với mình ko?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.