Cầu MB - CẦU LÔ VÀNG ĐÁNH SẬP CHỦ LÔ CHIỀU NAY | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
MÌNH XIN CHIA SẼ ĐƯỜNG CẦU NGÀY 7/1/2021 AE THAM KHẢO NHÉ, 6 CẶP LÔ 3 ĐƯỜNG CẦU 90-95 ..48-84..79-97 NHỮNG CON SỐ ĐẸP NHẤT NGÀY MAI.AE THAM KHẢO NHÉ...AE CÓ THỂ LÓT THÊM CON 09 NHÉ...CHÚC AE NGÀY MAI LẠI RỰC RỠ Ạ. :$
Mai cầu 90,95 đánh mạnh tay được không bạn? Cầu ra 484 và 797 tính thế nào bạn chỉ cho mình với. Mình nuôi 484 từ bữa Phong Vu cho lô khung tới giờ nhiều cầu báo đẹp thế mà anh Đồng vẫn chưa cho ra.

Mai cầu 90,95 đánh mạnh tay được không bạn? Cầu ra 484 và 797 tính thế nào bạn chỉ cho mình với. Mình nuôi 484 từ bữa Phong Vu cho lô khung tới giờ nhiều cầu báo đẹp thế mà anh Đồng vẫn chưa cho ra.
Đồng nó quay ảo bác ạ.nuôi quá khung còn chưa ra ,hihi, còn cầu 90-95 vs 48-84 là cầu dài ngày của mình, nó gãy nhưng nó lại ăn thông lại hơn 20 ngày.Bác kéo bài lên là thấy á.

ANH EM CHÚ Ý 3 CẶP 90-95..48-84..79-97 CON NÀO NẰM TRONG TOP 7 RỒNG BẠCH KIM TỈ LỆ NHIỀU NGƯỜI ĐÁNH NHẤT THÌ ANH EM NÊN CÂN NHẮC BỎ CON ĐÓ RA NHÉ, XÁC XUẤT NÓ KHÓ VỀ LÀ 70% À, NÊN CHÚ Ý THEO DÕI TỈ LỆ LÔ TOP TRONG RỒNG BẠCH KIM.

ANH EM CHÚ Ý 3 CẶP 90-95..48-84..79-97 CON NÀO NẰM TRONG TOP 7 RỒNG BẠCH KIM TỈ LỆ NHIỀU NGƯỜI ĐÁNH NHẤT THÌ ANH EM NÊN CÂN NHẮC BỎ CON ĐÓ RA NHÉ, XÁC XUẤT NÓ KHÓ VỀ LÀ 70% À, NÊN CHÚ Ý THEO DÕI TỈ LỆ LÔ TOP TRONG RỒNG BẠCH KIM.
90 lennto tu tôi qua rôi b ạ

90 lennto tu tôi qua rôi b ạ
Nay 19 đứng đầu RBk vẫn ra mà bạn. Riêng hôm nay tốp rbk ra 10 nháy.

Ae cho hỏi, đây có phải ních của amin giong tố ko, người này, đang giúp ae 3 càng từ hội đồng xo số, phí 5tr, tôi bảo gửi một nửa rồi cho số, như gửi rồi lại bảo gửi lot, nữa còn lại mới có số,ae bảo mình có bị lừa ko, ních đây
87333

Như thế này có phải mình bị lừa ko ae,họ bảo chuyển 1 nửa tiếp, mới cho số

Bảo dung là chủ diễn đàn giống tố,ae xác Minh có phải mình bị lừa ko,ae giúp mình với

thông 5 ngày rồi mấy bác. Theo cá nhân e mai ngày 6 nên đánh bé hoặc nghỉ các bác ạ

thông 5 ngày rồi mấy bác. Theo cá nhân e mai ngày 6 nên đánh bé hoặc nghỉ các bác ạ
Hihi, anh em cứ đánh theo cảm nhận của ae, post lên dể ae tham khảo vào tiền hợp lý thôi ạ.còn chạy thì cứ đánh khi nào gãy thì lên lại cầu khác cho ae