Cầu MB - Cầu lô thông tít có thể gọi là ăn quanh năm | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Xin chào cả nhà. Xin phép các ad cho mình chia sẻ cầu lô đang ăn cực thông. Nay mình cũng mạo muội xin phép được chia sẻ cầu lô này chắc chắn ít ai biết đến. Mà cũng khỏi phải đau đầu mỏi mắt soi số làm gì nhiều. Chúng ta lấy giải G6.3 lấy số hàng ngàn và hàng chục sau đó chỉ việc cộng thêm 1 là ta có cặp stl cho ngày hôm sau. Thường nổ ngày 1 và ngày 2. Có thể làm nuôi khung 3 ngày thì ăn thông tít. Chúng ta sẽ bắt đầu từ ngày 1/12/2020 với giải G6.3 cặp số 868. Ta lấy 86 + 1 = 87. Sẽ làm cặp stl 878 chơi cho ngày hôm sau.
Anh e có thể tham khảo và tự soi để lựa chọn con số may mắn cho mình. Chúc cả nhà mình luôn rực rỡ may mắn. Lần đầu tiên viết bài có gì sai xót mong mn góp ý.
Cảm ơn nhé

18/12 là 19 + 1 = 20 đúng k bác ? Nếu đúng thì gãy 2 hôm rồi .

18/12 là 19 + 1 = 20 đúng k bác ? Nếu đúng thì gãy 2 hôm rồi .
Có ngày ra cả 4 nháy bạn ạ. Bù lại ngày gẫy cũng có ngại gì đâu. Nó vẫn chạy. Có thể chơi khung 3 ngày bạn nhé. Mn cứ tham khảo tự lựa chọn cho mình con số may mắn nhé. Chúc bạn rr may mắn.

Có ngày ra cả 4 nháy bạn ạ. Bù lại ngày gẫy cũng có ngại gì đâu. Nó vẫn chạy. Có thể chơi khung 3 ngày bạn nhé. Mn cứ tham khảo tự lựa chọn cho mình con số may mắn nhé. Chúc bạn rr may mắn.
Ý mình có phải cách tính đúng như bạn hướng dẫn k ấy . Sợ tính sai , còn đương nhiên chơi thì chấp nhận có ngày ăn - ngày gẫy mà .

Đây là lấy hàng chục ngàn với hàng ngàn mà b bảo hàng ngàn vs hàng chục thì sao ra dk số 34

Trên
Đây là lấy hàng chục ngàn với hàng ngàn mà b bảo hàng ngàn vs hàng chục thì sao ra dk số 34
Trên bài mn tự sửa rồi đó. Đó là hàng trăm và hàng chục. Bài viết rồi như không sửa được bạn ạ. Thứ lỗi nhé. Cứ chén tưng bừng thôi. Hiểu để biết cách vào là được. Chúc bạn may mắn tự lựa chọn con số may mắn nhé.