Cầu MB - Cầu lô khung (win) | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu lô khung (win)

Máy thằng khung thủ này nge có vẻ hầm hố.thuc ra chỉ thế thôi.cung chỉ đi mia mai châm chọc người khác thôi.khinh
Mình đánh giá bạn là một người có 'não' rất to... nhưng tiếc thay bạn lại có tư duy của một người thực vật.... chia sẻ cầu kèo lên thì ghi cho nó rõ ràng dành mạch ra.... Để AE người ta khó chịu người ta chửi cho là đúng rồi đấy.... Còn kể cả cầu của bạn có đẹp đến mấy nhưng bạn chia sẻ lên AE khác không hiểu được thì chia sẻ lên làm đéo gì, để đấy mà chơi một mình cho nó mát... đi qua bao nhiêu TOPPIC của bạn mà tôi thấy bức xúc thay những ae khác vì họ không hiểu bạn đang thể hiện điều gì.... trình bày cái văn bản còn không bằng cái đứa trẻ con lớp 3 .. Tôi góp ý thế thôi đừng bảo thủ cũng đừng dấu dốt, từ sau viết toppic thì ghi cho rõ cái cầu kèo ra bạn nhé... còn không thì giữ lấy là dùng dần

Mình đánh giá bạn là một người có 'não' rất to... nhưng tiếc thay bạn lại có tư duy của một người thực vật.... chia sẻ cầu kèo lên thì ghi cho nó rõ ràng dành mạch ra.... Để AE người ta khó chịu người ta chửi cho là đúng rồi đấy.... Còn kể cả cầu của bạn có đẹp đến mấy nhưng bạn chia sẻ lên AE khác không hiểu được thì chia sẻ lên làm đéo gì, để đấy mà chơi một mình cho nó mát... đi qua bao nhiêu TOPPIC của bạn mà tôi thấy bức xúc thay những ae khác vì họ không hiểu bạn đang thể hiện điều gì.... trình bày cái văn bản còn không bằng cái đứa trẻ con lớp 3 .. Tôi góp ý thế thôi đừng bảo thủ cũng đừng dấu dốt, từ sau viết toppic thì ghi cho rõ cái cầu kèo ra bạn nhé... còn không thì giữ lấy là dùng dần
Loại súc vật.

Cảm ơn Anh đã chia sẻ, e thấy bài A đăng rất chu đáo và nhiệt tình, e theo dõi cũng lâu rồi, ai có duyên thì gặp nhau và giúp đỡ lẫn nhau, không duyên thì thôi A ạ. Quan tâm làm gì cho đau đầu. Để đầu óc vui vẻ còn chia sẻ cầu cho bọn e theo nữa.

121862

Thật ra là những cái cầu mình đưa nền ae tk chơi.muc đích là muốn giúp đỡ ae.ko có ý gì.những cầu tôi post nên không phải là vị trí mà ai cũng có thể nhìn thấy được . cách tôi lấy cầu nuôi phải sang lọc +. - ghép.ổn định tôi mới post.cung như cầu nuôi STl k3ng 99%hoac cầu nuôi STl tỷ lệ win cao.... đều là cầu tham niên
Cam on ban cs

Vào topik chịu khó đọc từ đầu ae, chứ đừng ăn sẵn quá, tôi thấy chủ topik này có những đường cầu rất hay, chứ cứ ra số sẵn thì đồng nó né hết. Động não lên đi ae.

Lại một thằng mù chữ nữa.
Mình thấy bạn chia sẻ như vậy là đc rồi mình cũng hiểu và cũng nhiều bạn đã hiểu và giải thích thay bạn rồi , nhưng chỉ một số ít bạn không chịu đọc từ đầu lên không hiểu là chuyện bình thường , bạn đừng bận tâm nhé . Thân