Cầu MB - Cầu lô khung,bt + lô xiên chạy quanh năm | Page 13 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
với đường cầu tôi cs lâu nay ae có theo dõi và đi theo chắc củng biết và cảm nhận được hai đường cầu này thế nào r nhỉ ? Tôi củng như m.n vì đam mê môn số má này vừa vì muốn kiếm thêm chút ít tiền tay trái thực trật là giải trí nên củng mong ae thắng lợi mong ng còn thua tha nợ nần dc vào bờ kiếm dc cái Tết an lành vô tư vô lo, mong là vậy ae ạ ! Tôi hiện tại củng chẳng xa mà củng ko phải gần bờ chỉ là nhìn thấy dc nhưng chưa thế bám lấy để vào ! Chắc do duyên chưa đến vận chưa gặp cho nên củng ko ra làm sao cả ? Có nhiều cái ko thể nói rõ ràng dc ! Củng chỉ mong ae ta có cái Tết thật êm ấm cầu cứ đều đều như này để mình cùng nắm tay nhau hạ cánh an toàn ae nhỉ ? Luôn luôn là người thắng trong mọi cuộc chơi
Cảm ơn bác chúc bác thật nhiều sức khỏe

cho mình hỏi bt 88 ở cầu nào thế ạ
Lô 88 mình bắt theo đầu câm kết hợp với số dv của giải đặc biệt! Và một đường cầu bạch thủ báo về lô 88 ơ giải 3.2 vị trí hàng nghìn ghép với 3.5 hàng đơn vị cầu chạy dc 3 ngày r ae nhé !

Lô 88 mình bắt theo đầu câm kết hợp với số dv của giải đặc biệt! Và một đường cầu bạch thủ báo về lô 88 ơ giải 3.2 vị trí hàng nghìn ghép với 3.5 hàng đơn vị cầu chạy dc 3 ngày r ae nhé !
Trùng máu con 88 hnay. 353 t k đánh nên chắc ghép xiên 88.35 88.53
Rực rỡ nhé

MB 24/11
Btl 88
stl 35,53
Kết dàn xiên ghép vòng 6s 35,44,53,88,93,20

CHÚC AE MAY MẮN! :-H
Mình góp ý với A/E để A/E tham khảo dễ hơn, khi nào A/E lên số thì chỉnh sửa ở trang đầu tiên để A/E tham khảo cho dễ. Có ý không phải mong bạn thông cảm nhé. Chúc A/E luôn may mắn!

Không sao có trúng là vui rồi, còn hơn chơi lỗ hoài là chết

CT ơi mai miên nam có gì hay không chia sẻ em với

Con 37 của miền nam có cầu gì không vậy ct