Cầu MB - CẦU HAY THÔNG SUÔT AE CHIẾN NHÉ | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU HAY THÔNG SUÔT AE CHIẾN NHÉ

Như này bác ơi:
Giải đặc biệt ngày thứ 7 có dạng: 22191 lấy con hàng đơn vị là số 1. Ghép với .... bên phải ... là giải nào mà e ko thấy có cái số nào giống mấy con bác ghép vậy
Bác làm lại cái bài chia sẻ chi tiết tí ko có ae hiểu lầm cầu lại ra đảo
Ghép với g1.5;g2.2.5;g3.3.5......, g7.4.2

Như này bác ơi:
Giải đặc biệt ngày thứ 7 có dạng: 22191 lấy con hàng đơn vị là số 1. Ghép với .... bên phải ... là giải nào mà e ko thấy có cái số nào giống mấy con bác ghép vậy
Bác làm lại cái bài chia sẻ chi tiết tí ko có ae hiểu lầm cầu lại ra đảo
Tất cả các số cuối cùng của các giải ngoài cùng trên bảng kết quả

Các ae cũng phải thông cảm cho nhau chứ, chia sẻ cầu kèo hay cho nhau biết để chơi và tham khảo, ai cũng có tâm huyết và tình cảm nhưng nhiều khi diễn đạt được bằng hình ảnh cụ thể chỉ nhìn vào là hiểu nhưng khổ nỗi là rốt về công nghệ do điều kiện không được học, như tôi cũng vậy nhiều lúc có cầu hay nhưng không chia sẻ được cho ae tham khảo

19337

Xin chia sẻ cùng ae dàn đề ăn thông lâu lắm rồi tuần ăn 2,3,4 lần ae tự tét nhé. Cầu như sau lấy giải DB ngày thứ 7 hàng tuần số hàng đơn vị đặc biệt ghép với hàng đơn vị của các số bên phải và số hàng chục nghìn của giải đặc biệt ghép với tất cả các số đầu tiên ae nhé.vd Hnay thứ 7 giải đặc biệt là 22191 ta ghép đc như sau 12,10,15,11,17, đây là ghép dãy bên phải lọc số trùng nhau ae nhé bên trái ta ghép đc 29,24,23,21,22 chỉ có 10 số thôi ae tét nhé tôi không biết vẽ cầu lên cứ viết ae chịu khó đọc nhé chúc toàn thể ae diễn đàn gmsh may mắn nhé hì tóm lại là nuôi đầu 1 và đầu 2 từ thứ 2 đến thứ 7 tuần tới ae nhé
10 số là thớt đánh ko lộn đầu ah kinh thế nuôi đầu 1,2 , vẫn có tuần tạch nhá thớt

Xin chúc mừng ae ngày cuối cùng chén 17 nhé

Số đầu vào của GĐB ghép với tất cả các các số bên trái và số cuối GĐB ghép với tất cả các số bên phải nhé
hại não vãi..có dấu chấm phẩy ngắt nội dung từ thì dễ hiểu..đây liền 1 phát lúc trái lúc phải ngoái ngẹo cả thằng đầu ra mà cũng chưa hiểu

hại não vãi..có dấu chấm phẩy ngắt nội dung từ thì dễ hiểu..đây liền 1 phát lúc trái lúc phải ngoái ngẹo cả thằng đầu ra mà cũng chưa hiểu
M thấy dễ hiểu mà . Tuần này đầu 7,4( xem con cuoi của bên phải và bên trá, bên phải ghép Bền phải, trái ghép Bền trái).