Cầu MB - ? CẦU GIẢI NHẤT: TRÚNG NHANH - TRÚNG ĐỀU ? | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB ? CẦU GIẢI NHẤT: TRÚNG NHANH - TRÚNG ĐỀU ?

Như lời hứa sẽ chia sẻ cho anh em cây cầu GIẢI NHẤT đang bon. Tính từ đầu tháng 9 đến 18/09. Tại bát chốt CLB giải nhất cũng chén được 15/18 ngày.

? Đường cầu dựa vào con số HÀNG CHỤC CỦA GIẢI ĐẶC BIỆT những ngày trước đó làm chạm. Nếu trùng chạm thì tiếp tục lấy cho đến khi khác và cho ra 4 chạm khác nhau.

VD NGÀY 18/09. TÔI CHỐT CHẠM 3,6,7,8 => CHÉN G1 CON 62.
**NGÀY MAI 19/09. SẼ CÓ 4 CHẠM 3,7,8,9

Những ngày ăn được tôi đều ký hiệu đỏ ở hình bên dưới. Tổng là 15/18 ngày ăn đến hôm nay 18/09.

Mạch thông của đường cầu này dài nhất là 9 ngày. Có gãy thì sau 1 ngày cũng hồi phục được. Vì thế anh em chỉ cần đi đều tay như đơn cược hằng ngày của tôi.

?Cầu đề cũng đang ăn 16/18 ngày tôi đã chia sẻ tại đây: https://giaimasohoc.com/threads/pha...-thang-cach-chia-von.17816/page-4#post-597793
?Về cách chia vốn cho mỗi hạng mục để chắc chắn nhận được lãi tháng. Ae tham khảo tại đây: https://giaimasohoc.com/threads/phuong-phap-choi-kiem-lai-moi-ngay.16777/

View attachment 58974
Cảm ơn chủ tịch nhiều nhiều
Chúc chủ tịch giữ phong độ mãi

Cám on CT Phan Bao nhieu, cau cua CT don gian nhung hieu qua rat tot, cam on vi da chia se duong cau cho ae tham khao, CT là mot nguoi rat có tam huyet, minh dang theo duong cau đề cua CT chia se dang an thông kha tot, bay gio có them duong cau giải nhất nua tuyet voi qua CT oi , cam on CT và chuc CT khoe manh de giup ae trên dd gmsh còn dang thua tha no nan som vao bo an toàn.

Như lời hứa sẽ chia sẻ cho anh em cây cầu GIẢI NHẤT đang bon. Tính từ đầu tháng 9 đến 18/09. Tại bát chốt CLB giải nhất cũng chén được 15/18 ngày.

? Đường cầu dựa vào con số HÀNG CHỤC CỦA GIẢI ĐẶC BIỆT những ngày trước đó làm chạm. Nếu trùng chạm thì tiếp tục lấy cho đến khi khác và cho ra 4 chạm khác nhau.

VD NGÀY 18/09. TÔI CHỐT CHẠM 3,6,7,8 => CHÉN G1 CON 62.
**NGÀY MAI 19/09. SẼ CÓ 4 CHẠM 3,7,8,9

Những ngày ăn được tôi đều ký hiệu đỏ ở hình bên dưới. Tổng là 15/18 ngày ăn đến hôm nay 18/09.

Mạch thông của đường cầu này dài nhất là 9 ngày. Có gãy thì sau 1 ngày cũng hồi phục được. Vì thế anh em chỉ cần đi đều tay như đơn cược hằng ngày của tôi.

?Cầu đề cũng đang ăn 16/18 ngày tôi đã chia sẻ tại đây: https://giaimasohoc.com/threads/pha...-thang-cach-chia-von.17816/page-4#post-597793
?Về cách chia vốn cho mỗi hạng mục để chắc chắn nhận được lãi tháng. Ae tham khảo tại đây: https://giaimasohoc.com/threads/phuong-phap-choi-kiem-lai-moi-ngay.16777/

View attachment 58974
❤️??????❤️❤️??

3 CÀNG VÀ 36S SẼ DẦN CHIA SẺ, ANH EM YÊN TÂM
A gọi bằng chú cho tình cảm. Chú hứa rồi đấy nha. A cảm ơn chú trước. Vậy là a sông phải trận mạc được. Lô khung. Lô ngày. G1 . Gdb, nhưng không biết tại sao a ko chốt. Chỉ lang thang đi tìm kẻ hại người mạo danh . Chú thấy đấy a đưa tin bao thằng mạo danh cho chú. Hợi trắc chú nhớ a ko nói rõ ko admin lại kích ra .
A cảm ơn chú dậy hai đường cầu gđb và g1

Có nghĩa là mình sẽ lấy khác 4 con số ở giải đặc biệt làm chạm đánh cho ngày hôm sau phải không ạ
Các bạn nên đọc kỹ lại đi đọc qua loa không hiểu đâu . Thống tướng Phan bảo ghi rõ mà.

Hàng chục gdb :đánh g1
Hàng đơn vị gdb :đánh đb. Mỗi cái 4 chạm. Đúng ko các bạn ???
Chuẩn rồi. Cứ lấy những số nào ko trùng. Đủ 4 chạm thì thôi. Trùng loại bớt đẩy lên chọn tiếp

Em xin chào cao thủ? Cao thủ cho em xin cách bắt 4 chạm cho gđb đc không ạ? E chỉ hiểu cách bắt 4 chạm giải nhất còn giải đặc biệt em chưa hiểu lắm ! Mong cao thủ chỉ dẫn ạ ! Cảm ơn cao thủ

Em xin chào cao thủ? Cao thủ cho em xin cách bắt 4 chạm cho gđb đc không ạ? E chỉ hiểu cách bắt 4 chạm giải nhất còn giải đặc biệt em chưa hiểu lắm ! Mong cao thủ chỉ dẫn ạ ! Cảm ơn cao thủ
Lấy hàng đơn vị giải đb làm 4 chạm. Nếu trùng chạm thì lấy tiếp cho đủ 4 chạm. Ngày mai 21.9 là 4chạm 2409

Lấy hàng đơn vị giải đb làm 4 chạm. Nếu trùng chạm thì lấy tiếp cho đủ 4 chạm. Ngày mai 21.9 là 4chạm 2409
Oke bác ! Lấy 4 chạm hàng đon vị của các ngày trc ak bác ! Còn giải nhất lấy 4 chạm hàng chục phải ko ạ?