Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 22/08/2023 - Giải mã số học | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 22/08/2023 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Các số có sự trùng hợp ngẫu nhiên về vị trí, ngày tháng, thứ tự hoặc tổng, hiệu, tích, thương của một dãy nào đó, 1 tuần nào đó..... Mà cho ra kết quả đúng theo trình tự giải đb đang ra và dài từ 3 ngày trở lên thì sẽ gọi là cầu. Chính vì nó có quá nhiều cách tính như vậy, tùy thuộc vào cách bắt của mỗi người cho nên 100 số sẽ có đủ 100 cầu chả ngắn thì dài, không theo hàng ngang thì hàng dọc thì hàng chéo ... và mỗi số có thể sẽ có vài kiểu cầu khác nhau như vậy trong ngày nếu các mem post đủ chắc chắn 100% sẽ có 1 cầu ra gdb và sẽ nhiều hơn 1 nếu có nhiều cầu trùng nhau. Chính vì vậy thiết nghĩ mỗi người dựa vào kinh nghiệm, cách chơi và tổng hợp các xác xuất có thể xảy ra, sàng lọc cầu mình thấy xác xuất cao nhất, tâm đắc nhất, từ các góc độ nhìn nhận và cách tiếp cận để đưa cái ví dụ cụ thể giúp bạn đọc có cái nhìn súc tích dễ quan sát và đỡ loạn số. Tránh tình trạng soi thấy chạy 2 3 ngày đã vẽ lên post ầm ầm mà không suy đoán về đặc tính sản phẩm của mình.

BẠN LÊN HIỂU RẰNG , TRONG DIỄN ĐÀN , CHỈ CÓ CAC CT ( THẦN TƯỢNG , ADD, TOP1) THÌ CHỐT SỐ CÓ LƯƠNG , CÒN TRONG BÁT CHỐT DIỄN ĐÀN HAY CT CẦU KÈO THÌ ACE ĐĂNG LÊN LÀ QUÁ TỐT RỒI, AI ĐĂNG CỤ THỂ CẦU LÊN THÌ TỐT , CÒN HỌ CHỈ ĐĂNG NHƯ VẬY CŨNG CHẲNG SAO , VÌ TIN HAY KO LÀ DO MÌNH , ĐÁNH HAY KO CŨNG LÀ DO MÌNH . ĐÂU CỨ PHẢI BẮT HỌ ĐĂNG CẦU . ĐÔI KHI AI ĐÓ CHỈ CÓ CÁI CẦU ĐÓ ĐỂ KIẾM THÊM CHÚT RAU MẮM, KO PHẢI HỌ TIẾC MÀ DĂNG LÊN HAY GẪY LẮM , LÊN CŨNG PHẢI THONG CẢM CHO HỌ . NHƯ TÔI , NGOÀI CẦU NUÔI HAY DÀN NGÀY , TÔI CÓ DÀN 36 ( CHUYÊN CHƠI TRÊN KÊNH TYPHU88 ) TÔI NUÔI LIÊN TỤC , HÔM MTRUWOWCS RA RỒI HÔM SAU LẠI NUÔI TỪ ĐẦU , CHẠM ĐÓ TUẦN NÀO CŨNG VẬY , ÍT NHẤT 1 LẦN CÒN KO TOÀN 2,3 LẦN , CHƠI NHỎ NGÀY ĐẦU LÀ 5K , KIẾM THÊM ĐỒNG RAU CHÁO CHO CHÁU .
Có dàn ct chia sẻ cho ae cùng chơi với

BẠN LÊN HIỂU RẰNG , TRONG DIỄN ĐÀN , CHỈ CÓ CAC CT ( THẦN TƯỢNG , ADD, TOP1) THÌ CHỐT SỐ CÓ LƯƠNG , CÒN TRONG BÁT CHỐT DIỄN ĐÀN HAY CT CẦU KÈO THÌ ACE ĐĂNG LÊN LÀ QUÁ TỐT RỒI, AI ĐĂNG CỤ THỂ CẦU LÊN THÌ TỐT , CÒN HỌ CHỈ ĐĂNG NHƯ VẬY CŨNG CHẲNG SAO , VÌ TIN HAY KO LÀ DO MÌNH , ĐÁNH HAY KO CŨNG LÀ DO MÌNH . ĐÂU CỨ PHẢI BẮT HỌ ĐĂNG CẦU . ĐÔI KHI AI ĐÓ CHỈ CÓ CÁI CẦU ĐÓ ĐỂ KIẾM THÊM CHÚT RAU MẮM, KO PHẢI HỌ TIẾC MÀ DĂNG LÊN HAY GẪY LẮM , LÊN CŨNG PHẢI THONG CẢM CHO HỌ . NHƯ TÔI , NGOÀI CẦU NUÔI HAY DÀN NGÀY , TÔI CÓ DÀN 36 ( CHUYÊN CHƠI TRÊN KÊNH TYPHU88 ) TÔI NUÔI LIÊN TỤC , HÔM MTRUWOWCS RA RỒI HÔM SAU LẠI NUÔI TỪ ĐẦU , CHẠM ĐÓ TUẦN NÀO CŨNG VẬY , ÍT NHẤT 1 LẦN CÒN KO TOÀN 2,3 LẦN , CHƠI NHỎ NGÀY ĐẦU LÀ 5K , KIẾM THÊM ĐỒNG RAU CHÁO CHO CHÁU .
Ý kiến bác quá chuẩn !!

Cầu tự ảo ra , 8 số bộ 24 sẽ nổ 3/8 nháy lô , vẫn có lãi . Đề 8 số bộ 24 . Btđ 79 . 4D 20 số : 1079,1179,1279,1379,1479,1579,1679,1779,1879,1979,6079,6179,6279,6379,6479,6579,6679,6779,6879,6979 . Hiii

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.