Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 14/9/2022 - Giải mã số học | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 14/9/2022 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
MB 15*09*2022

Một bên là lấy hết các Tổng và một bên là lấy hết các Chạm, bạn lấy Chạm ghép vào Tổng sẽ ra 25 số. Bạn cho vào tạo dàn mà ghép, chúc bạn may mắn và rực rỡ!
OK CAM ON BAN.

Còn cặp std 262 thì sao nhỉ
Tớ đđã có nól rồi 12s này khác không lẽ chờ tớ ăn đc 4c lúc đó có muốn nói thì hẹn 20k hiiiiihii tớ chỉ thua mỗi thầy giáo, cô giáo tớ thôi z z ....còn cầu bạn hỏi tớ cũng đa giải rồi à thôi mai tớ chỉ bỏ mb mãi mãi mãi khôg đụg chậm nữ tớ thích cái nào ko ai thích cho dù tớ biết à rồi tớ sẽ lên lô khug để quét định

Tớ đđã có nól rồi 12s này khác không lẽ chờ tớ ăn đc 4c lúc đó có muốn nói thì hẹn 20k hiiiiihii tớ chỉ thua mỗi thầy giáo, cô giáo tớ thôi z z ....còn cầu bạn hỏi tớ cũng đa giải rồi à thôi mai tớ chỉ bỏ mb mãi mãi mãi khôg đụg chậm nữ tớ thích cái nào ko ai thích cho dù tớ biết à rồi tớ sẽ lên lô khug để quét định
E mà bỏ thì đúng là chỉ có Đồng n vui th :))

Hiii em bỏ miền bắc vĩnh viễn có biết cũng khôg vs em về miền trung đây bỏ thầy giáo em có nói mình có giỏi cái gì đó cứ theo cái mình biết em cũng buồn 😭😢 em xin lỗi acE miền bắc em về quê niềm trung thương nhớ của em

E mà bỏ thì đúng là chỉ có Đồng n vui th :))
Anh nói thế ông bà xưa có nói mà anh người ở đđâu thì giải về nơi ấy ....em cũng buồn 😢nhưng có rất nhiều acE miền bắc rồi em về nơi lạ hii anh yên tâm đi em nhỏ cầu lô đề em 3miền mà chơi là húp đc thì nghĩ 😋😜😛
Chỉ là em khôg chơi game miền bắc

Các đồng chí xem cầu kèo tôi đưa lên đc ko ạ..giờ còn chạm tổng 2 tổng 4 và chạm 9 ..bỏ stđ 292 nhé..lưu ý : nuôi đề chạm 2

Anh nói thế ông bà xưa có nói mà anh người ở đđâu thì giải về nơi ấy ....em cũng buồn 😢nhưng có rất nhiều acE miền bắc rồi em về nơi lạ hii anh yên tâm đi em nhỏ cầu lô đề em 3miền mà chơi là húp đc thì nghĩ 😋😜😛
Chỉ là em khôg chơi game miền bắc
Về làm dâu miền trung e ơi.kkk

Chào AE Hôm nay AE nào theo "Loại Số Không Cầu Kèo" đã đòi lại được của thằng Đồng trọn vẹn số Tiền đã gửi nó rồi nhé! Chúc AE từ mai sẽ lại bắt đầu với những ngày Cam go chinh chiến với Đồng tiếp với phương châm "Chỉ Thắng Hoặc Hòa Chứ Không Có Từ Thua" nhé! Chúc AE may mắn !

Chào AE Hôm nay AE nào theo "Loại Số Không Cầu Kèo" đã đòi lại được của thằng Đồng trọn vẹn số Tiền đã gửi nó rồi nhé! Chúc AE từ mai sẽ lại bắt đầu với những ngày Cam go chinh chiến với Đồng tiếp với phương châm "Chỉ Thắng Hoặc Hòa Chứ Không Có Từ Thua" nhé! Chúc AE may mắn !
Cám ơn CT,mọi sự rồi sẽ ổn thôi,thắng thua là việc của Cu mà

MB 14/9 :
Loại Số Không Cầu Kèo!
*Loại Tổng 0,3,6,8.
*Loại Đầu 9.
*Loại Đít 7.
*Loại Bộ 80.
Chúc AE tham khảo may mắn! Thân.
Cảm ơn bác nay nhờ bác chia sẻ cầu loại em kết đc dàn 10s . Chúc bác luôn khỏe mạnh để giúp ace vào bờ.

Về làm dâu miền trung e ơi.kkk
Thế thì anh phải chơi số qua được em hiiihii cô giáo tiểu mây em mới ok đc anh khôg tin hỏi cô giáo dạy em đã cô giáo em ở Miền Nam còn em mình trung cách nhau cái dậu mồg tơi anh à🙆

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.