Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 12/03/2024 - Giải mã số học | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 12/03/2024 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Hay quá bạn ơi. Cầu bạn rất thoáng và sáng. Mình rất kết. Mong bạn có cầu hay cứ post cho anh em tham khảo. Còn lời nói nọ kia không ai đọc đâu, bạn cũng đừng để ý. Vì vào đây hỗ trợ nhau kiếm tiền mà.

cầu trúng ăn, thì nhiều ông bảo bốc phét, người ta gửi cả đơn cược lên vẫn không tin là trúng 400k con ba càng đề, lại bắt gửi cả bil rút tiền nữa chứ. chốt cho số lỡ xịt thì lại bảo cầu vớ vẩn, đời đúng là chẳng biết sao mà lần bạn
Đúng luôn bạn, chia sẻ 1 2 cầu thì sao bằng cả chục đc,

người ta viết sai mà bạn, 2018 với năm 2020 thì cũng chẳng ảnh hưởng gì cả, chung quy lại là từ năm đó đến nay các ông đã bán nhà hay chưa thôi
Bạn nói vậy chắc chơi để bán nhà rồi nhỉ??? Còn tôi chơi là để kiếm cơm thôi bạn

Nguoi ae chia xẻ cầu đk ko
Cầu này thông cảm mình ko cho lên đc vì mình đang dựa vào để chơi hàng tuần lâu rồi ko cs hôm nay lên góp vui tí ai tin tưởng thì vào ko thì tk từ trước mình chia sẻ bằng tâm những gì mình đang chơi thấy ổn nhé

bình tĩnh đi bạn, lỡ nói nặng lời là diễn đàn nó lại khóa tài khoản đó, ai nói gì kệ đi, miễn là chia sẻ cầu kèo cho ae kiếm tiền, chứ không thèm tranh luận thứ bậc làm gì, đại tướng với thống tướng thì làm gì, khi không lấy đc tiền của đồng nát
Chuẩn hai năm vẫn học viên ka ka chúc MN vui vẻ may mắn

Cầu này thông cảm mình ko cho lên đc vì mình đang dựa vào để chơi hàng tuần lâu rồi ko cs hôm nay lên góp vui tí ai tin tưởng thì vào ko thì tk từ trước mình chia sẻ bằng tâm những gì mình đang chơi thấy ổn nhé
Dạo này b ít giao lưu vs ae quá. Cầu b hồi trước rất ổn b cố gắng bớt chút thời gian lên cho ae tk vs b nhé

Cầu thế này bạn ơi. Nếu có theo k nổ thì xin đừng nói lời cay đắng nhé
yên tâm đê mình chơi vui thôi kiếm tý chè thuốc hàng ngày thôi này mình cũng có 1 con siêu phẩm😁😁 24__42(bộ24) siêu phẩm 4D:1424__1442 ko biết có nổ ko

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.