Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 10/8/2022 - Giải mã số học | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 10/8/2022 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
TÔI XIN CHIA SẺ LAI BÀI ĐÃ ĐĂNG TỪ ĐẦU TUẦN CHO NHỮNG ACE NÀO CHƯA BIẾT VÀ CẦN THEO DÕI LẠI THÌ THAM KHẢO

**** Trang này không sửa được bài nên coppi từ ghi chú máy sang thiếu cái 4D
chỗ 0814 đầu dòng thứ 5 từ trên xuống nhé AE
Mai nổ luôn 4d bộ 14 rồi bạn oi

cầu ae gỡ nợ đây.
cầu nhận diện kiểu dạng bạc nhớ.
mà tôi thường hay sử dụng. khung 2-3 ngày sẽ phải nổ.
nói có sách mách có chứng đây.
k phải cộng trừ gì hết.nhìn dạng chạm nv thì chơi thẳng 2 chạm đó khung 2-3 ngày.
lưu ý là nhớ nuôi kép bằng bộ đó luôn.
thường ra thẳng kép bằng và kép lệch luôn.
ae đọc kĩ và đối chiếu hình ảnh.có ngày tháng ở đó.
màu xanh là cầu
màu vàng là nổ.
nhớ cầu ae lưu lại mà sau này sử dụng nó.
một phát ae về bờ ngay và luôn.
Cam on ban .nhung minh thây kho hiêu qua bn giai thich rõ hon đc ko

khi nào nó ra kiểu như trong hình tôi vẽ đó.thì nuôi 2 chạm đó . nhớ là bắt bộ đó có kép bằng và kép lệch
ct cho hỏi khi xuất hiện ở vị trí đv đb và g2.2.5 cùng 1 bộ thì mình chơi có phải k ạ ?

ct cho hỏi khi xuất hiện ở vị trí đv đb và g2.2.5 cùng 1 bộ thì mình chơi có phải k ạ ?
Khi nó xuất hiện con 0vaf5 ở giải đb và g2.2.5 thì chơi. Chạm 05 k3n . hoặc hạ bộ . theo mình nghĩ là như vậy

um đúng rồi bạn. bạn đối chiếu trong hình cầu tôi vẽ là rõ nhất.tôi hay bắt kiểu nv.ăn chặt luôn.
cầu này 1 tháng xuất hiện 1-3 lần.
có tháng chỉ xuất hiện 1 lần.
chưa lần nào bị gãy.

TTD,48,84,89,98
BỘ,34
34,43,39,93,84,48,89,98

Chia sẻ ae đg cầu này ai trùng thì đánh
Ace để ý đề ngày thứ 3 có dạng ABCCD( hàng nghìn và chục trùng nhau) Thì ta lấy con hàng chục ngàn của ngày T2 ghép với hàng đơn vị của ngày T3. Được song thủ đề đánh cho t2 t3 t4 tuần dưới nó.
Từ đầu năm 2022 có 4 lần xuất hiện thì 3 lần ăn. Lần này là có song thủ 454 đánh nốt hôm nay.

Đính kèm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.