Cầu MB - CẦU ĐỀ MIỀN BẮC NGÀY 24/03/2022 | Page 12 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU ĐỀ MIỀN BẮC NGÀY 24/03/2022

Úp nhiều cầu quá cũng kong nên. Nên chọn cầu chất lượng thôi. Nhiều hôm cả topic ko có cầu nào nổ đáng sợ

Hqua mình vẫn ăn 074, các bạn vẽ cầu, tìm cầu chia sẻ cho ae, ae đều cảm ơn. Còn muốn ng ta lắp luôn 3d,4d, cứ việc copy về, trúng thì im, trượt thì chửi người khác thì thôi, loại đấy ko bao giờ khá đc.

Mấy thằng mõm đâu rồi, hôm nay mình ăn kép đây.
Thế á.. chúc mừng bạn.. Thế bạn ăn kép theo cầu của uc à...Sao mà dễ coi thường ng khác thế. mõm là dùng cho từ của sủa. sủa là chó. ae lại gọi là mấy thằng.. thế đồng lứa rồi đấy. hỉ xả đi ae.. hnay có lỗi. mai vẫn lỗi.. ngày kia bớt lỗi.. ngu thì phải học mới làm người ko ngu.. cảnh báo bạn.. cấm từ chó với sủa nhé.. chuyển từ lợn cho lành và nhu mì hơn đi ae.

Hqua mình vẫn ăn 074, các bạn vẽ cầu, tìm cầu chia sẻ cho ae, ae đều cảm ơn. Còn muốn ng ta lắp luôn 3d,4d, cứ việc copy về, trúng thì im, trượt thì chửi người khác thì thôi, loại đấy ko bao giờ khá đc.
nhưng bạn ko có quyền nói ng khác là xủa.. bạn rút kn hộ cái. tớ ko ùng hộ vụ này