Cầu MB - CẦU ĐỀ MIỀN BẮC NGÀY 05/04/2022 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU ĐỀ MIỀN BẮC NGÀY 05/04/2022

Hỏi toàn thể AEC có mặt tại đây..Có ai mà sau 1 tuần chưa hup đề ko.. Mình tặng cái giải đen cho .. cứ để lại like cho mình biết.. 1 tuần phải hup ít nhất 1 lần 2D. qUAN TRỌNG LÀ LỰC PHẢI CÓ ĐỦ CHÃO 5 NGÀY. Có nghĩa là đủ lực chơi tuần...
s-||

Hỏi toàn thể AEC có mặt tại đây..Có ai mà sau 1 tuần chưa hup đề ko.. Mình tặng cái giải đen cho .. cứ để lại like cho mình biết.. 1 tuần phải hup ít nhất 1 lần 2D. qUAN TRỌNG LÀ LỰC PHẢI CÓ ĐỦ CHÃO 5 NGÀY. Có nghĩa là đủ lực chơi tuần...
s-||

s-||
Mong đc bạn chia sẻ kinh nghiệm cảm ơi bạn

s-||
tầm, 36s trở xuống thì ok, chứ nhièu bác cứ cho cái trạm tổng đến 50s thì lực đâu theo nổi

Đc bạn ơi mong bạn giúp
Chơi chắc gạch thì HUP thông và full cả các thể loại 2D đến 3 càng đề dàn cứng mình chia sẻ tại đây. Dàn tuần mình có hướng dẫn vẽ rất tỉ mỉ ..đã có cả bảng test nổ sẵn ACE tham khảo.nó full thông năm.. chưa từng gẫy. ACE cứ vào đây tham khảo nhé.. hãy để lại like khi nó nổ.. Và mình sẽ thêm động lực cs toàn thứ diệt chuột đồng cho ACE đâm nó mỗi tuần. Cứ chạm tay kích vào đây nó sẽ hiện ra để mn tk..Chúc mn về bờ an toàn..
:goodluck
=o