Cầu MB - Câu đe,khoảng trên 30 số,tuần ăn may phat | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Câu đe,khoảng trên 30 số,tuần ăn may phat

• Thread starter phongcuong
  • Ngày gửi
Uk,ko đến 30 số đau lap bảng nuôi nhé,tâm 6 hôm cho tuyet đối,tôi thấy ăn quanh nam đó.ae nên nhớ chơi lo đề,những con càng hay về,nuôi càng dễ ăn,

Mình hỏi chút, 04 tháng trước về 9 lần cũng tính vào dàn à bác
vào rong bạch kim lay het nhưng con lô nào ve nhiều nhất lay het..no khoan 30 so đảo lại thôi ...thang trước 25 so.

Ca
Cs cho ae tham khao,ae vào rong bạch kim,vào cho thong kê,loto ra nhiều trong tháng qua,những con số đó.khoang 30 đến 36 số,một tuần phải no máy phat nhé,câu này ae phải theo rồi mi biết được,vì ko có sự thống kê bao lưu,ae để y,nhé,kinh nghiệm đánh lo de,những con càng hay ra ae nuôi hay đánh,theo câu càng dễ ăn nhe.dac biệt là lo.con ae nuôi dàn đe,thì nên cho những con lo hay ra tâm 10 ngay tro nên,rất hay về đặc biệt nhé,chúc ae biết kết hợp,để có thêm thu nhập.
cảm ơn bạn đã chia sẻ

Câu này ko phải nuôi tuần,nuôi quanh nam,khung 6 ngày cho tuyệt đối nhé,ae cứ chọn,những con,ve10 lần trên một tháng ma phang,ngày nào cũng vào xem thông kê,cứ con nào 10 lần về trở nên lạ nuôi nhé,tuần này hình như,gần ăn thong

Câu này ko phải nuôi tuần,nuôi quanh nam,khung 6 ngày cho tuyệt đối nhé,ae cứ chọn,những con,ve10 lần trên một tháng ma phang,ngày nào cũng vào xem thông kê,cứ con nào 10 lần về trở nên lạ nuôi nhé,tuần này hình như,gần ăn thong
[/QUOTE
Tks bác

Bac cho hỏi nêu nay chua vê mà lại them 1 ,2 con lô tren 10 ngay thi mình vân phai them cả phai k b