Cầu MB - Cầu đề hiếm | Page 74 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
THEO CẦU CỦA AE CHIA SẺ ( TÂM CÀNG 9 GIỐNG NHAU )THÌ TA LẠI CÓ 36 SỐ CHẠM 49 KHUNG 2 NGÀY ĐÚNG KO AE. TÌM BẠCH THỦ THÔI .
Cầu đấy nó ko hẳn là cầu. Là kinh nghiệm nhỏ lâu nay mình thấy nó thường ra thôi. Nhưng qua vừa ra chạm 16 rồi giờ lại suất hiện tiếp định dạng này ko biết sẽ thế nào. Tuy nhiên thì nếu nay vào 49 đủ dàn đi nữa cũng là đỡ dc 1 ngày rồi.

cám ơn CT chia sẻ
Gãy do sự kết hợp của mình nhưng kinh nghiệm về 2 chạm 16 thì vẫn ra. Mình ko chia sẻ dàn số nữa vì 2 hôm lọc ít số quá gãy vì loại sâu quá một hôm thì cẩn thận quá thành thừa nhưng cái cần lại bỏ qua nên cũng đã gãy. Vậy nên nay mình chỉ nhắc lại về cái định dạng kiểu như bạc nhớ này để ae tham khảo. Tức là khi tâm càng giải đb và giải nhất là cùng 1 số hoặc là bóng của nhau thì lấy chính nó và bóng làm 2 chạm chơi khung 2 ngày
Có một lưu ý nhỏ là trường hợp là cùng 1 số thì tỉ lệ ăn cao hơn trường hợp 2 tâm càng là bóng của nhau.
Ngày 5/3 tâm càng của giải đb và giải nhất cùng là số 9 vậy ta có chạm 49 chơi khung 2 ngày. Hôm qua chưa ra nay ngày cuối . Ae tham khảo test kĩ trước khi dùng nhé.
Kết hợp loại tổng bộ để rút gọn nhé
3càng ghép: 02345678 hạ càng: 023457

Gãy do sự kết hợp của mình nhưng kinh nghiệm về 2 chạm 16 thì vẫn ra. Mình ko chia sẻ dàn số nữa vì 2 hôm lọc ít số quá gãy vì loại sâu quá một hôm thì cẩn thận quá thành thừa nhưng cái cần lại bỏ qua nên cũng đã gãy. Vậy nên nay mình chỉ nhắc lại về cái định dạng kiểu như bạc nhớ này để ae tham khảo. Tức là khi tâm càng giải đb và giải nhất là cùng 1 số hoặc là bóng của nhau thì lấy chính nó và bóng làm 2 chạm chơi khung 2 ngày
Có một lưu ý nhỏ là trường hợp là cùng 1 số thì tỉ lệ ăn cao hơn trường hợp 2 tâm càng là bóng của nhau.
Ngày 5/3 tâm càng của giải đb và giải nhất cùng là số 9 vậy ta có chạm 49 chơi khung 2 ngày. Hôm qua chưa ra nay ngày cuối . Ae tham khảo test kĩ trước khi dùng nhé.
Kết hợp loại tổng bộ để rút gọn nhé
3càng ghép: 02345678 hạ càng: 023457

Chạm khuyết hàng đơn vị thứ 5 hàng tuần có dàn nuôi 12 số này ăn 1 lần thì nghỉ anh em tham khảo...(đã từng chia sẻ với tiêu đề): CẦU ĐỀ 12 SỐ ĐANG BON.
04,40,07,70,09,90,47,74,49,94,79,97
Anh em nuôi đến thứ 5 ngày 18/03. (Ăn 1 lần thì nghỉ). Chúc ae may mắn ?
Chưa hiểu chạm khuyết là ntn ? Bạn làm ơn nói rõ hộ.

Chưa hiểu chạm khuyết là ntn ? Bạn làm ơn nói rõ hộ.
Cầu bắt vào thứ 5 hàng tuần. Bạn lấy tất cả các con số (hàng đơn vị của giải 5 là chạm hiện). Số nào thiếu trong hàng đơn vị của giải 5 thì sẽ là chạm khuyết. Lấy những chạm (khuyết) đó ghép vòng nuôi trong tuần từ thứ 6 đến thứ 2.
Hôm nào 3 xuất hiện 6 chạm khác nhau thì sẽ có 4 chạm khuyết ghép thành dàn 12 số. Hôm nào trùng chạm thì lấy bóng loại chạm. Nếu không thể loại được chạm thì dàn sẽ nhiều số hơn.

Cầu bắt vào thứ 5 hàng tuần. Bạn lấy tất cả các con số (hàng đơn vị của giải 5 là chạm hiện). Số nào thiếu trong hàng đơn vị của giải 5 thì sẽ là chạm khuyết. Lấy những chạm (khuyết) đó ghép vòng nuôi trong tuần từ thứ 6 đến thứ 2.
Hôm nào 3 xuất hiện 6 chạm khác nhau thì sẽ có 4 chạm khuyết ghép thành dàn 12 số. Hôm nào trùng chạm thì lấy bóng loại chạm. Nếu không thể loại được chạm thì dàn sẽ nhiều số hơn.
Mình nhầm nuôi từ Thứ 6 đến Thứ 5 tuần kế tiếp ?

Thank bsnj nhiều

Tuần từ 16đến 22-2 gãy mà bạn

Tuần từ 16đến 22-2 gãy mà bạn
Thì tuần đó gãy. Tuần kế tiếp ăn 62 và 98 đấy bạn. Ở trên mình có nói nó có gãy nhưng bù lại tuần kế tiếp thường ra 2 nhát trong dàn ???