Cầu MB - CẦU ĐỀ ĐÁNH DUY NHẤT NGÀY HÔM NAY 26-12-2020 | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Cô yên tâm cháu sẽ có topic khác lạp tại phần thảo luận, nhà maica sẽ trở lại vào ngày mai, tất cả các dàn nuôi và cách vao tiền cháu vẫn để như nhà cũ và mọi người vẫn có thể vào được như nhà cũ đó ạ!!!
Đây là tin mừng và giật mình của a đấy ạ. A vẫn lấy tiêu đề Maicahome nha a. Vui đấy

Chuc e co nhug dg cau hay.tu nay lai sag day chem voi mn trog nha @maica.chuc e tuan moi binh an va gat hai dc nhieu thah cog

Chào ngày mới, chào tuần mới, chào 1 chặng đường mới lại bắt đầu với biết bao niềm vui nỗi buồn đang chờ đón ae ta ở phía trước.
AE TA SẼ NẮM THẬT CHẶT TAY NHAU ĐI THẬT XA NHẤT CÓ THỂ nhé mọi người.

Sửa lần cuối:
CHÀO BÀ CHỦ NHÀ, XIN PHÉP CHO ANH VÀO ĐÂY HÓNG HỚT VÀ HƯỞNG CHÚT DƯ VỊ GIA ĐÌNH EM NHÉ.
Chủ nhà này thiếu thân thiện không hiếu khách. Chào hỏi xin phép tử tế mà không thấy biểu lộ cảm xúc gì cả. Chắc không hoan nghênh mình thôi tìm nhà khác vậy. :unsure:

LELINH e gái xinh đẹp cho a hỏi tí - thế từ hôm nay trở đi , hàng ngày a muốn theo và vào với gđ của e thì a vào trang nào và vào ntn , e chỉ giúp hộ a với , vì thật sự là a rất dốt về cn 4.0 - a cảm ơn e ! ! !

Chủ nhà này thiếu thân thiện không hiếu khách. Chào hỏi xin phép tử tế mà không thấy biểu lộ cảm xúc gì cả. Chắc không hoan nghênh mình thôi tìm nhà khác vậy. :unsure:
Chủ nhà này hiếu khách lắm a ơi. @HUYBMT gọi ly cafe cho hẳn xô nước lọc cơ mà. Nhà đột nhiên lượng khách tăng đột biến e nó chưa đón tiếp dc chua đáo, ae lượng thứ ????

LELINH e gái xinh đẹp cho a hỏi tí - thế từ hôm nay trở đi , hàng ngày a muốn theo và vào với gđ của e thì a vào trang nào và vào ntn , e chỉ giúp hộ a với , vì thật sự là a rất dốt về cn 4.0 - a cảm ơn e ! ! !
Hôm nay a @maica lại có topic mới ở mục thảo luận. Mọi thứ lại quay trở lại như cũ thôi

Vào nhà kaka ko bình luận đc nữa rồi, hic, @lelinh0612 cho anh vào ké nhà em với nhé, buồn thật mọi người ạ. Ai bảo mọi người cứ bình chọn chon kaka cơ. Haizzz
Chị biết trước thế nào cũng sẽ như thế này rồi nên chị có bình chọn đâu, tại ae cứ nháo nhác gọi nhau bình chọn làm gì bùn bùn bùn chán chán chán quớ???

83352

Chúc gia đình lê linh rực rở,ae vui vẻ hạnh phúc

A lại nói bậy rồi nha ? ai chứ em luôn nồng nhiệt với anh em maica ?

Chào cả nhà nhé .cả nhà cho m hỏi bát chốt thần tượng ở khu nào sao m k tìm thấy nhỉ