Cầu MB - Cầu đề ăn kép bằng | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu đề ăn kép bằng

? e vào 65 con thơi tự tạo dàn . ? đánh theo ko biết đường nào con nào loại con nào gần về phê phết.
38s là nhiều số quá rồi thua dàn 44s dotruong 44s ngủ cho ngon.
Cầu kèo thì cũng có khi về ngay hoặc quá dăm 3 ngày , 7 ngày là thường hehe.
Vd 2 con đầu giải đb hôm qua chạm 7-9 nó hay ra 1 đến 2 đến 3 ... Là nhiều có hôm tới 4 hôm. Xét về mặt ổn định hihi vất vả phết
1 là ít số hẳn- 2 là ổn định -3 vài bộ anh giông tố hiuhiu

Lên hóng cầu của các cao thủ Lâu nay. Hôm nay mình CS với mọi người cầu đề này chạy rất nhiều năm nay rồi. A e để ý nhé khi nao đề về bệt như con 97. Ngày hôm nay. AE nuôi kép bnag cho mình trong vong 7 ngày. Ưu tien kép bằng chẳn nhé. Năm nay ra bệt 2 lần rồi. Lần đầu bệt con 66. Ăn 55 ngày thứ 5. Lần sau bêt con 74 ăn 11 ngày thứ 2 . A em có thể tự KT lại các năm trước. Chúc mọi người mm
Kb đến bh kép mới nổ đây

Đắm mẹ n thuyền rồi kép bằng tuần này liệu nổ k ae

Theo do truong thời điểm nào ? Giờ k bao giờ nuoi kép nữa . Toang hết vì kép
Anh em ko nuôi no se ra ma nuôi thi ko ra....nếu anh em ko cứ cú cu nuôi 4 bộ ấy co 24 so khung 3 ngày..chức anh em.may man..

Mất vì kép nhiều quá rồi bỏ thì thương mà vương thì tội
CU nó làm ae khổ quá

:D cứ bình tĩnh . cầu kép 1 khung tháng ít nhất 1 nháy đến 2 nháy .
Ăn 1 lần đạt 100% nghỉ
Ăn 2 lần đạt 98%nghỉ.
Thi thoảng có gẫy khung
?

Vd mà mai về kép thì chỉ có 22,88 lót 77,33 đấy là ko tạch chạm 2-8-7-3 có chót nuôi giảm số cho đỡ xiền ? còn tạch chạm tạch kép chịu

Vd mà mai về kép thì chỉ có 22,88 lót 77,33 đấy là ko tạch chạm 2-8-7-3 có chót nuôi giảm số cho đỡ xiền ? còn tạch chạm tạch kép chịu
Bác nói chí phải (22-77-88) 3c.1-2-3-4-5-6-7.4c3-4-5-6