Cầu MB - CẦU CHẠY BON BON 4 CHẠM | Page 23 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Bạn chia sẻ theo kiểu hạ dàn Đề sau khi loại Chạm Tổng chắc nhiều ace TK đông hơn và cơ hội Húp mỗi ngày sẽ Cao đấy.
Mình chia sẻ cho ae cách loại 4 hoặc 5 cái đuôi đề rồi để mn áp dụng , nó cũng ít gãy ae chỉ cần dựa vào đó hạ dàn là 0k . Còn loại nh tổng chạm chỉ hạ btd tầm 10s nhưng cơ hội ít lắm , hinh như ae ít quan tâm và áp dụng đg loại đuôi ấy mà chỉ muốn dàn có sẵn dán thôi . Cũng dễ hiểu tính toán nh đau đầu !

Vd ngày hq mình loại 4 đuôi 7814 đề ra 80 , hn loại 4 đuôi 3456 mn có thể tk hạ dàn theo cách này tg đối ổn . Có nh nhất là loại 5 đuôi thì cẩn thận sẽ gãy 1 đg . Và pp nào cũng có lúc gãy ko thể 100% đc !

Vd ngày hq mình loại 4 đuôi 7814 đề ra 80 , hn loại 4 đuôi 3456 mn có thể tk hạ dàn theo cách này tg đối ổn . Có nh nhất là loại 5 đuôi thì cẩn thận sẽ gãy 1 đg . Và pp nào cũng có lúc gãy ko thể 100% đc !
Bác phải dọn sẵn mâm vào???

57823

Bác có thể chỉ e pp loại đuôi của bác ở topic nào
Với đc k ạ =)) e giờ đang xem cách loại đuôi an toàn mà mới biết 1 pp là giải 3.5 cũng đang rất thông
Em chỉ cần loại cứng 2 đuôi mỗi ngày là quá ok r bác ạ e thích sự an toàn =))

Bác có thể chỉ e pp loại đuôi của bác ở topic nào
Với đc k ạ =)) e giờ đang xem cách loại đuôi an toàn mà mới biết 1 pp là giải 3.5 cũng đang rất thông
Em chỉ cần loại cứng 2 đuôi mỗi ngày là quá ok r bác ạ e thích sự an toàn =))
Đó mình vừa đăng lại rồi

4 đuôi 3456 thì xác suất mỗi đuôi như nào bác, 3 đuôi xác suất cao nhất là đuôi nào ạ

Cũng chia sẻ thêm với ae , để ae có thêm pp lọc bộ đề , ae phải chịu khó tét thì mới có cách riêng cho mình . Pp này mình cũng tk từ ae khác thôi nhé : trong 4 bộ đề của g7 ngày thứ 7 mỗi tuần đều nổ trong tuần kế tiếp , mình đã tet nh tuần khá ổn , từ đó ra 1 cách loại bộ theo từng ngày . Vd tuần này có 3 bộ của g7 t7 tuần trc là bộ 02 00 23 thì trong tuần đã nổ 2 bộ 00 và 02 nên trong đg loại bộ hq mình sẽ bỏ đc 3 bộ đề này vì 1 tuần nổ cả 3 bộ là rất khó , ae thử tét nhé . Và tuần này có 4 bộ ae nào thích nuôi có thể áp dụng pp này bộ 34 14 11 04 ! Ae tk và áp dụng !

Ok mình vừa đăng xong thì thấy =))
Đầu vào là còn 3.1.1 đó hả bác hay là 3.1.5 đó e hơi khó hiểu chỗ này
G3.1 con số ấy là con gì thì bỏ đít đó e nhé , nếu e chọn đc tổng đề bt có xác suất cao thì pp này áp dụng linh hoạt đừng máy móc quá ko là mất std đấy hì

Hàng vạn giải đb và g1 cộng lại lấy đv loại đầu đề , hn 5+8=13 loại đầu 3 kết hợp loại đít 3 thì chạm 3 nay yếu trừ kép , nếu bắt đc tổng đề bt thì ko nên loại nó vì có 10s

Hàng vạn giải đb và g1 cộng lại lấy đv loại đầu đề , hn 5+8=13 loại đầu 3 kết hợp loại đít 3 thì chạm 3 nay yếu trừ kép , nếu bắt đc tổng đề bt thì ko nên loại nó vì có 10s
Bác có pp nào để lên dàn 70s quay đầu chơi hàng ngày ổn ổn k bác ơi