Cầu MB - Cầu chạm chạy thông tuần...TK BỘ ĐỀ ĐẸP 31-1-2020 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
hôm qua em để ý tờ lịch tường ở trên dương là 30 và âm lịch là 2 tổng 3,8 và 4,9 . Hôm nay theo như dương lịch là 31 và âm lịch là 19 . =>> Hôm nay có 2 tổng 4,9 và 3,8 ??????
vậy lập dàn chạm 38 xong rút thêm số có tổng mà e kết đập thêm..số ngày 31 và cái bộ 13 trùng lập nhé.. chúc e mm

em mới vào 2 dàn 3D rồi anh . để xem kết nữa thì chơi không thì nhẹ nhàng thế đã .
93203
93210

Sửa lần cuối:
nếu vậy a em nghiêng về tổng 3, vì tổng 8 đang giam, vì các tổng ,chạm bóng nhau ít khi giam bóng nhau cùng lúc .Nên tổng 3,8 thì 1 trong 2 tổng sẽ nổ sớm thôi.
Cầu tuần nuôi k 3n là tổng 7.9 nhé chơi CN + T2 + T3 Nó là con đầu vào và đv của gđb t 7 đó.. còn nữa.. chạm 27 tâm càng của gđb t 7 có trùng lập ko ae

trong mấy ngày này a e nên ghép chạm 3847 vì đã 7 ngày chưa ra rồi, theo mình suy luận 4 ngày sẽ nổ. Đẹp nhất là ghep vòng 4 chạm với nhau làm bạch thủ

Ko biết ACE có trùng tiếng kết của tớ hnay ko...Ngày cuối tháng sẽ nổ số đẹp ..cầu này tớ cs mn tk thôi nhé.. tiếng kết là tiếng chết.. Hnay chỉ kết 2 bộ này.. mặc đồng phân sử...ĐẬP
93206
93212

Sửa lần cuối:
Cầu khá nét...4D vào 1k thôi e...ko chơi thì tiếc.. mà chơi thì lo tốn xèng.. tâm lý chung mà...nhưng 1k thì ko mất nhiều đâu.. mấy khi cái chạm 38 nó lại trùng lập nhiều thế.. cầu 4d thì e coi đi.. a cs kĩ mà..Còn cách khác e tự biết mà.. phang nguyên bộ 03.13 thôi.. full càng có vài chục số nhé..A HNAY CŨNG KẾT NHƯ VẬY . ĐẬP. =o
Chúc thống tướng hn rr nhé ????