Cầu MB - Cầu BTL Siêu nét ngày 30/12 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu BTL Siêu nét ngày 30/12

Dạ ok thaks ah ơi, hôm qua em chơi 27lô gãy 4 khung luôn ah à hụt mất một mớ vốn phố lại buồn một chút rồi ah ơi 😰
B cứ thử xem, khi đề đuôi và g1 ra bộ 33 thì chờ 1 tay, nếu ra 55 thì bắt 56 và ngược lại. Ko ra con nào thì vào 55

Mình chơi 1,5, mà chơi đề bộ ae à hihi kiếm cả tuần nhưng chỉ cần gãy 1 hôm đi hết kaka🤣🤣🤣
E kỷ niệm a 2 dan đề 3cang chơi 2 vị trí Giải đặc biệt+G1 ..1.5 & 3p nhe .. đề chạm 0358 ,,,, 1234 ,,, lấy luôn chạm đề ghép càng , chúc a may mắn

E kỷ niệm a 2 dan đề 3cang chơi 2 vị trí Giải đặc biệt+G1 ..1.5 & 3p nhe .. đề chạm 0358 ,,,, 1234 ,,, lấy luôn chạm đề ghép càng , chúc a may mắn
Vậy là, 0358 ,ghép càng 0358,ah thấy cũng ăn ổn nhưng cách đi tiền ntn để chơi đc đường dài nó mới là bài toán khó ae à, chứ gặp hôm vài chén rượu vào lại nát người luôn hi🤣🤣🤣

Hình như bác này cũng có 1 bài cs về dàn này rồi, căng vốn phết đấy

Hình như bác này cũng có 1 bài cs về dàn này rồi, căng vốn phết đấy
Đúng rồi ae mình ơi,chơi món 27p cũng mạo hiểm hiểm lắm, giờ làm sao ae chiến hữu cùng nhau nghiên cứu tìm ra một cách tốt nhất thì hay biết mấy ae mình nhỉ 🤩

Vậy là, 0358 ,ghép càng 0358,ah thấy cũng ăn ổn nhưng cách đi tiền ntn để chơi đc đường dài nó mới là bài toán khó ae à, chứ gặp hôm vài chén rượu vào lại nát người luôn hi🤣🤣🤣
Tỉ lệ đi tiền 11135 chén có lãi là nghỉ luôn , có thời điểm cầu Thuận chén full 3 đến 8 tay