Cầu MB - CẦU BTĐ và CẦU BỘ 8 số THÁNG 8 - 2021 | Page 32 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU BTĐ và CẦU BỘ 8 số THÁNG 8 - 2021

137406

Cầu cả nước việt nam biết đuôi đề ăn chạm tổng , lô đầu 4 câm —> trả đề chạm tổng 49 đề nó ăn những cầu như thế lên lấy cái đấy làm gốc để tìm nhưng bộ số kết a ạh , phương pháp bắt của e là thế
E cộng 4 số đầu GĐB đi. nó ăn gì. có phải chạm tổng 27 ko. nên a mới ko kết tổng của E. Ngày nào A cũng cs cầu này

E cộng 4 số đầu GĐB đi. nó ăn gì. có phải chạm tổng 27 ko. nên a mới ko kết tổng của E. Ngày nào A cũng cs cầu này
Vdu như này thì có phải loại cứng đc bộ 00,33 kiểu bẮt của e là như vậy vì nó ko dính dáng đến ctg2749

trùng lâph chạm 2 tại tâm càng giải 6.3 * 620 E có thấy cầu ăn chạm thẳng hôm qua a bắt stđ 676 ko
Đấy kiểu vậy e lại ví dụ ngày hôm
Kia đề về 67 a soi ra 1 mả cầu chạm tổng 27 , thì chạm tổng 27 là làm gốc phải có rồi , xong tìm bộ đề phù hợp e ko nói , e vẫn thấy a có bộ 00 , riêng e thì e lại loại ko cần suy nghĩ vì nó có dính dáng gì đến 1 mả cẦu ctg27 đâu

Đấy kiểu vậy e lại ví dụ ngày hôm
Kia đề về 67 a soi ra 1 mả cầu chạm tổng 27 , thì chạm tổng 27 là làm gốc phải có rồi , xong tìm bộ đề phù hợp e ko nói , e vẫn thấy a có bộ 00 , riêng e thì e lại loại ko cần suy nghĩ vì nó có dính dáng gì đến 1 mả cẦu ctg27 đâu
Hạ đc bộ và hạ số quả là ko dễ

hnay A kết tổng 2 trong bộ 34 hơn. nên chỉ lập dàn có 393. hnay a toang.
Thế em mới chia sẻ với anh .anh rất nhiều lần bắt chuẩn nhưng lọc mất số rồi em ví dụ hôm nay e thấy có cầu a bắt bệt bộ 12 , 2 đầu nó đều khớp về con 7 , nói chung cũng khó cái này ko nói tài đc , mỗi ng có 1 phương pháp riêng @@ em thì mai đề phải có chạm tổng 49 lên cái gì ko dính đến ctg49 là e loại đầu tiên

Thế em mới chia sẻ với anh .anh rất nhiều lần bắt chuẩn nhưng lọc mất số rồi em ví dụ hôm nay e thấy có cầu a bắt bệt bộ 12 , 2 đầu nó đều khớp về con 7 , nói chung cũng khó cái này ko nói tài đc , mỗi ng có 1 phương pháp riêng @@ em thì mai đề phải có chạm tổng 49 lên cái gì ko dính đến ctg49 là e loại đầu tiên
chạm tổng này a cũng có mấy cầu. nhưng cứ lọc theo cầu chứ ko phang full

chạm tổng này a cũng có mấy cầu. nhưng cứ lọc theo cầu chứ ko phang full
Thế e mới nói phương pháp mỗi ng mỗi khác vdu mai e bắt cứng ctg49 rồi e vào tham khảo của bác e lại thấy bác soi ra 1 mả cầu ctg27 chẳng hạn thì e ghép vào ra 3 bộ đề sáng nhất , đấy là kiểu của e vì các bộ đề ghép đấy nó đủ điều kiện của các cầu gộp lại