Cầu MB - CẦU BTĐ và CẦU BỘ 8 số THÁNG 8 - 2021 | Page 230 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU BTĐ và CẦU BỘ 8 số THÁNG 8 - 2021

Mới nhìn đb ra cangf 6 cứ nghĩ được ăn 3D rồi nhưng Dàn 44s càng 3D 1478 của anh Itd cs sáng nay có 02 mà không có 20. Hôm nay em ghép thêm cả càng em thích 5,6 vào nữa mà vẫn không cứu được.
Nay mình cũng đánh dàn rút gọn 02 mà bỏ 20 nên âm 1,5M tiếc

BTL 70 * STL 575 chúc E may mắn
e chân thành cảm ơn a nha, lúc trước thua hơn 50 củ, e theo a gần 1 tháng đã gỡ gần hết, giờ còn gần 20 củ ah. cảm ơn a đã cs những cầu lô hay, hiện tại e chỉ giám cảm ơn a bằng tinh thần, sau này hết nợ e sẽ cảm ơn a = vật chất sau, mãi tin tưởng và theo a:,

e chân thành cảm ơn a nha, lúc trước thua hơn 50 củ, e theo a gần 1 tháng đã gỡ gần hết, giờ còn gần 20 củ ah. cảm ơn a đã cs những cầu lô hay, hiện tại e chỉ giám cảm ơn a bằng tinh thần, sau này hết nợ e sẽ cảm ơn a = vật chất sau, mãi tin tưởng và theo a:,
Cố lên E..Gỡ từ từ thôi.. ko gấp đc đâu. vậy là 6 con lô 2 ngày lên 5 phát.. cũng tạm. nhưng hôm nay nó phải trả 5 nháy mới đúng cầu. vẫn gẫy con 75 e ak.. CS là cái tâm.. mà mình cũng là ng chơi.. ko đc nhắc liên quan bất cứ 1 điều gì tới vật chất. nhớ đó E.

Sửa lần cuối:
144195
144196
144197

Cầu kèo là có thật .Quan trọng tiếng kết .Ae tham khảo may mắn
144259

Sửa lần cuối:
Cố lên E..Gỡ từ từ thôi.. ko gấp đc đâu. vậy là 6 con lô 2 ngày lên 5 phát.. cũng tạm. nhưng hôm nay nó phải trả 5 nháy mới đúng cầu. vẫn gẫy con 75 e ak.. CS là cái tâm.. mà mình cũng là ng chơi.. ko đc nhắc liên quan bất cứ 1 điều gì tới vật chất. nhớ đó E.
Chắc bạn ấy mới vào diễn đàn đó nên chưa hiểu anh ah .