Cầu MB - cầu BTĐ chỉ 1 lỗ cối 3 số ... cuối tuần các chiến binh DĐGMSH CHIẾN PHẢI THẮNG ! | Page 40 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB cầu BTĐ chỉ 1 lỗ cối 3 số ... cuối tuần các chiến binh DĐGMSH CHIẾN PHẢI THẮNG !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
90632

chạm tổng 0,5 hay tổng 4,9 các bác, nhìn mũi tên bác ấy kẻ thì tổng 0,5

90710

BUNG LỤA LUÔN CHO CÁC BẠN CÓ ĐỊNH HƯỚNG (chỉ là hình tượng) MỖI NGƯỜI ĐỀU CẦN CÓ CHÚT TƯ DUY RIÊNG VÀ CẢM NHẬN NÓ THÌ THÀNH CÔNG SẼ TẠO NÊN ĐAM MÊ SẼ TIẾP NỐI THÀNH CÔNG

Sửa lần cuối:
View attachment 90710View attachment 90711
BUNG LỤA LUÔN CHO CÁC BẠN CÓ ĐỊNH HƯỚNG (chỉ là hình tượng) MỖI NGƯỜI ĐỀU CẦN CÓ CHÚT TƯ DUY RIÊNG VÀ CẢM NHẬN NÓ THÌ THÀNH CÔNG SẼ TẠO NÊN ĐAM MÊ SẼ TIẾP NỐI THÀNH CÔNG
theo em hiểu thì cầu hôm nay bác chia sẻ gồm chạm có 4 chạm: 2,4,7,9 và 4 tổng 1,6,4,9 vị chi là 20 số phải không bác. Bác chia sẻ càng đi ạ

View attachment 90710View attachment 90711
con chúc chú 1 ngày nhiều niềm vui và sức khỏe ạ.. Chú còn cầu nuôi 3d4d không chú cho con xin với chú. Con cảm ơn chú ạ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.