Cầu MB - cầu BTĐ chỉ 1 lỗ cối 3 số ... cuối tuần các chiến binh DĐGMSH CHIẾN PHẢI THẮNG ! | Page 27 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB cầu BTĐ chỉ 1 lỗ cối 3 số ... cuối tuần các chiến binh DĐGMSH CHIẾN PHẢI THẮNG !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
89209

NGẮM VÀ TƯỞNG TƯỢNG XEM ĐẺ VỚI AI CÓ LÝ..!

CẦU VẼ CHO CHẠM CỨNG 12368 CÀNG 3D CHO 589 LÓT 034 CÀNG 4D GHI RÕ LÀ 12569 THẬT 100% MÀ KÊU SÓT THÌ LÊN ĐỈNH MẪU SƠN NGẮM TUYẾT RƠI CHỨ CHƠI LÔ ĐỀ THÌ TÁN GIA BẠI SẢN
TIẾC QUÁ CHÚ AH.CHÁU KHÔNG LÓT<NGU QUÁ>. HY VỌNG VÀO NGÀY MAI Ạ

CẦU VẼ CHO CHẠM CỨNG 12368 CÀNG 3D CHO 589 LÓT 034 CÀNG 4D GHI RÕ LÀ 12569 THẬT 100% MÀ KÊU SÓT THÌ LÊN ĐỈNH MẪU SƠN NGẮM TUYẾT RƠI CHỨ CHƠI LÔ ĐỀ THÌ TÁN GIA BẠI SẢN
cho e hỏi tí.5 chạm cứng mb này ghép trong dc 25s.mình ghép càng 3d,4d cả lót nữa hả anh.

NƠI ĐÂY NHỮNG CHUYỆN KỲ LẠ ĐANG XẨY RA... NHỮNG NGƯỜI HIỂU ĐƯỢC ĐƯỜNG CẦU THÌ ĐÃ RÚT TIỀN VÀ ĐANG SUM VẦY CHÉM GIÓ CÙNG CÁC MỐI QUAN HỆ CÁ NHÂN VÀ HỌ NGHĨ RẰNG NGÀY MAI ĐẾN HẸN LẠI LÊN... VÀI 3 NGƯỜI CHỌC NGOÁY KHÔNG CHẤP,,, CÒN RẤT NHIỀU NGƯỜI CHƯA HIỂU P2 THÌ CÓ NHỮNG CÂU HỎI KIỂU GÁI DẬY THÌ, CÁI GÌ CŨNG MUỐN BIẾT KIỂU TAY CẦM ĐẶT VÀO 1 LỖ BẤT KỂ HẬU QUẢ... SỰ CHIA SẺ GẦN NHƯ LÀ SỐ 0 MÉO MÓ NHÌN PHÁT NẢN CẢM XÚC BỊ TỤT HẾT CỠ..! tôi ko là người máy nên tôi buồn man mác

NƠI ĐÂY NHỮNG CHUYỆN KỲ LẠ ĐANG XẨY RA... NHỮNG NGƯỜI HIỂU ĐƯỢC ĐƯỜNG CẦU THÌ ĐÃ RÚT TIỀN VÀ ĐANG SUM VẦY CHÉM GIÓ CÙNG CÁC MỐI QUAN HỆ CÁ NHÂN VÀ HỌ NGHĨ RẰNG NGÀY MAI ĐẾN HẸN LẠI LÊN... VÀI 3 NGƯỜI CHỌC NGOÁY KHÔNG CHẤP,,, CÒN RẤT NHIỀU NGƯỜI CHƯA HIỂU P2 THÌ CÓ NHỮNG CÂU HỎI KIỂU GÁI DẬY THÌ, CÁI GÌ CŨNG MUỐN BIẾT KIỂU TAY CẦM ĐẶT VÀO 1 LỖ BẤT KỂ HẬU QUẢ... SỰ CHIA SẺ GẦN NHƯ LÀ SỐ 0 MÉO MÓ NHÌN PHÁT NẢN CẢM XÚC BỊ TỤT HẾT CỠ..! tôi ko là người máy nên tôi buồn man mác
Cao nhân chỉ bước đường đi , tống giang thỳ đã có quân sư vô dụng ,đường cầu của bác nó thâm sâu, nhiều các cháu nhỏ chưa lĩnh ngộ dk hết mong bác từ từ chỉ bảo..........................

Cao nhân chỉ bước đường đi , tống giang thỳ đã có quân sư vô dụng ,đường cầu của bác nó thâm sâu, nhiều các cháu nhỏ chưa lĩnh ngộ dk hết mong bác từ từ chỉ bảo..........................
Ồ HỐ HÓA RA BẠN ĐANG LÀ NGƯỜI CHỈ BẢO TÔI CÁCH CƯ XỬ CHỨ KHÔNG PHẢI LÀ TÔI YÊU CẦU CÁC BẠN TƯƠNG TÁC TRUYỀN CẢM HỨNG TỚI MỌI NGƯỜI... ĐÚNG LÀ THỜI 4.0..!

Chia sẻ cầu kèo như làm dâu chăm họ mà Chú, có người này người kia, mong Chú vẫn tiếp tục chia sẻ những kinh nghiệm hay cho ae vào bờ.

dàn số theo phần mềm tự tạo ra đến mình cũng không hiểu kịp (chỉ enter là nó cho như vậy) mn tham khảo m2
Mức: 4 (1 8 số)

04,13,15,16,21,24,29,31,41,46,52,56,61,64,65,87,92,93
Mức: 5 (1 8 số)
01,09,10,11,18,19,20,30,34,35,43,45,53,55,66,69,91,96
Mức: 9 (1 7 số)
03,08,14,33,38,39,40,48,59,68,80,81,83,84,86,95,98
Mức: 1 0 (2 số)
58,89,85,
Mức: 1 1 (1 số)

88
phần mềm tạo dàn,chứ ko phải cầu kèo hả bác

phần mềm tạo dàn,chứ ko phải cầu kèo hả bác
KHI PHẦN MỀM CHO RA SỐ THEO TOÁN SẮC XUẤT BỞI NHIỀU BIẾN ĐƯỢC LẬP THÀNH HÀM VÀ NGƯỜI TA CHỈ CẦN BỐC CHỖ NỌ DÁN CHỖ KIA VÀ LĨNH TIỀN (tất nhiên cũng có lúc lệch sóng và phải sửa đổi biến để hàm có giá trị) còn cầu kèo là căn cứ theo số hàm đã cho VÀ TÌM CÁCH ĐỂ MÔ PHỎNG CHO MỌI NGƯỜI NHÌN DỄ HIỂU (bất cứ con số nào cũng có thể dựng lên nhiều cầu)

KHI PHẦN MỀM CHO RA SỐ THEO TOÁN SẮC XUẤT BỞI NHIỀU BIẾN ĐƯỢC LẬP THÀNH HÀM VÀ NGƯỜI TA CHỈ CẦN BỐC CHỖ NỌ DÁN CHỖ KIA VÀ LĨNH TIỀN (tất nhiên cũng có lúc lệch sóng và phải sửa đổi biến để hàm có giá trị) còn cầu kèo là căn cứ theo số hàm đã cho VÀ TÌM CÁCH ĐỂ MÔ PHỎNG CHO MỌI NGƯỜI NHÌN DỄ HIỂU (bất cứ con số nào cũng có thể dựng lên nhiều cầu)
Phương pháp mới.

Quan trọng là ở cách nhìn cầu của từng ng. Rất cảm ơn tấm lòng tâm huyết của bác và xin phép bác cho e dc đính chính 1 câu HỠI NHỮNG ACE NẾU MUỐN ĐƯƠNG ĐẦU VƯỢT SÓNG ĐỂ VỀ BỜ THÌ HÃY TƯ DUY CHÚT ĐI cho dù bạn có kém cỡ nào thì cũng nên bốc số của bác ấy mà táng vào và hạn chế những câu hỏi vô nghĩa

Xin cảm ơn a, hạ dàn ko thấy nên nói thế, mình cũng đầu 2 thứ tóc, nói chuyện thực tế chứ ko nói theo kiểu đàn a, cha, chú... Có pp hay tài năng gì thì chỉ rõ cho em cháu nó hiểu rõ, chứ cao siêu quá thì để dành cho người cao siêu hiểu...!
MỌI XÃ HỘI ĐỀU HOẠT ĐỘNG CÓ HIỆU QUẢ KHI ĐÁM ĐÔNG HAY NHÓM ĐỀU CÙNG MỘT HỆ QUY CHIẾU (đồng chí ) NÓI NHƯ VẬY ĐƯỢCHIỂU LÀ BẠN THẤY CÁI GÌ CỦA TÔI PHÙ HỢP CHO CÁCH NGHĨ CỦA BẠN THÌ VÔ TƯ DÙNG MIỄN PHÍ VÀ NGƯỢC LẠI ĐỪNG YÊU CẦU TÔI LÀM THEO CÁCH BẠN NGHĨ
[/QUOTE]
Nói hay quá đy

Gắp ăn bt, kg lot, nay mình chậm một chút, cho chắn ăn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.