Cầu MB - cầu BTĐ chỉ 1 lỗ cối 3 số ... cuối tuần các chiến binh DĐGMSH CHIẾN PHẢI THẮNG ! | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB cầu BTĐ chỉ 1 lỗ cối 3 số ... cuối tuần các chiến binh DĐGMSH CHIẾN PHẢI THẮNG !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
các chiến binh TĐGMSH hãy bình tĩnh và suy xét tất cả ý tưởng và quy luật số mà tôi đưa lên đều có ký hiệu mầu - hình - mũi tên - khoanh vùng theo thứ tự. Như vậy là đủ thông tin siêu nét. Nhiều bạn vội hỏi thì chỉ có số 1 lần duy nhất và ko thể hiểu nhiều lần tiếp theo... Trúng trượt ko quan trọng hãy cùng nhau tích lũy càng dầy kiến thức cơ hội càng cao... con số chỉ là tham khảo

có ai ăn được đề tổng 5 con 69 không mình dàn lót với lô 05 coi như cafe cuối tuần... chúc các chiến binh luôn bình yên & HP bên người thân cùng GĐ tối CN !
P/s đầu tuần chiến tiếp

nhìn cái này mạo hiểm chết cũng sướng...!
77581

Hi thật lòng mình chưa hiểu gì hết nhưng có một cái là bạn vẽ hình rất đẹp. Mình chịu. Bạn có thể giải thích giúp mình hiểu không. Chúc bạn may mắn

Hi thật lòng mình chưa hiểu gì hết nhưng có một cái là bạn vẽ hình rất đẹp. Mình chịu. Bạn có thể giải thích giúp mình hiểu không. Chúc bạn may mắn
CÁI BẠN GỌI LÀ ĐẸP THÌ HIỂN NHIÊN CẢM NHẬN NÓ SẼ KHÓ HƠN CÁC CON SỐ VẬY HÃY TĨNH TÂM KHAI THÁC CÁI ĐẸP MÀ BẠN ĐÃ CẢM NHẬN SẼ THẤY CON SỐ QUÁ GIẢN DỊ CHÚC BẠN THÀNH CÔNG

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.