Cầu MB - CẦU BÓNG ÂM THẮNG TUYỆT ĐỐI. CỰC PHẨM CẦU LÔ | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Báo nhiều cặp vậy. Ae chọn ra 1-2 cặp mà bám nhé. Chứ đánh cả 4 cặp là ăn cám đấy haha
Còn hôm nào chỉ xuất hiện 1-2 cặp thì ae cứ kết hợp tuần suất + xem nó có gan không. Rồi tự tin mà chơi bigggg

Choi xien 2 686,787 la ok luon. Minh thich danh xien. Cam on ct

Chào toàn thể đồng dâm diễn đàn GMSH.
Mình mới test quả cầu siêu đỉnh chia sẻ với ae ngay. K3N thường ăn ngày 1-2.
Không ngoài lề nữa. Vào việc ngay...
Tại G4 & G5 ta bắt gặp dạng cầu lô như sau:
ABAC hoặc CABA (C&B là 2 số bất kì khác nhau.) Ta giữ nguyên C, lấy BÓNG ÂM của B để làm STL K3N, thường ăn ngày 1-2 !
Ví dụ: 17/10/2020: có dạng:
3070-> STL: 030 ăn 30 N20/10
8848 -> STL: 818 ăn ngay 18**, 81 N19/10
0414 -> STL: 040 ăn ngay 04 N19/10
Ae test cả đời cũng được nhé !
“Xem hình để hiểu rõ hơn”
LƯU Ý: NẾU CÓ QUÁ NHIỀU CẶP ĐỂ CHƠI. AE KHÔNG NÊN ĐÁNH HẾT. RỦI RO SẼ CAO. AE HÃY CHỌN LỰA CHO MÌNH 1-2 CẶP CÓ TẦN SUẤT ĐẸP+ CẦU KÈO KHÁC ĐỂ NUÔI.
NGÀY 18-19/10: Báo cặp 878. Cực đẹp cho ngày 21/10.
CẢM ƠN AE ĐÃ QUAN TÂM!!! CHÚC AE RỰC RỠ.
Cám ơn người a e nhiều nha

Ai có thể đây mình tất cả bóng ấm đc ko? Cảm ơn mọi người TRC

Ban van chua hieu a. Minh vi du nha.so 3 la C.co

Cam on ban ,ban chia se va giai thich nhiet tinh ,chu dao.hi vong co duyen va cau van chay de anh em bam cau vao bo.chuc ban rr va dua nhung con so dep anh em bam ban vao bo
Hehe. Cảm ơn bạn. Cầu này chạy cả đời. Không cần duyên cũng húp nhé bạn. Chỉ cần bạn vào tiền hợp lí + tỉ lệ tần suất ổn định của các cặp. Thì chỉ có mang tiền về thui hhehe

Hehe. Cảm ơn bạn. Cầu này chạy cả đời. Không cần duyên cũng húp nhé bạn. Chỉ cần bạn vào tiền hợp lí + tỉ lệ tần suất ổn định của các cặp. Thì chỉ có mang tiền về thui hhehe
Ok cam on ban.nhung nhieu khi ban len so theo kinh nghiem .minh tu tin hon.hihi

787 mình phang thẳng mặt luôn bạn nhịp nó báo cũng. Đẹp bạn ad , còn con 55 hơi nhát tí nó quá gang , chúc ae chiều nay rr nhé

Cho mình hỏi cặp 1710 bóng của 7 là 0 sao phải là cặp 101 chứ sao lại ra dc cặp 00-55 nhỉ ko hiểu lắm

ngược lại cũng đúng. CABA đánh ngay STL: CB* (B* là bóng âm của B) Cứ số nào được kẹp giữa 2 số giống nhau ta lấy số đó làm bóng âm. Chỉ G4 và G5 thui nhé
chơi ở giải 4s thôi đúng ko ad