Cầu MB - Cầu bạc nhớ lô tô chạy quanh năm nguồn copy | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

DANGKHOI01

Thượng Sĩ
Điểm cảm xúc
1,937
Điểm
346
Xu
10,000Xu
66582
cầu bạc nhớ như sau thứ 2,3. Vào 232,thứ 4,5 vào 353,thứ 5,6 vào 343,thứ 7 cn vào 29,92 ae có thể tét từ năm ngoái đến giờ nhé lưu ý khung 2 ngày về ngày đầu thì đợi khung sau ae nợ nần thua tha loạn số cứ bám là vào bờ ạ lưu ý ghép thêm 3d là ổn áp nhé ae thấy hay cho like

View attachment 66582cầu bạc nhớ như sau thứ 2,3. Vào 232,thứ 4,5 vào 353,thứ 5,6 vào 343,thứ 7 cn vào 29,92 ae có thể tét từ năm ngoái đến giờ nhé lưu ý khung 2 ngày về ngày đầu thì đợi khung sau ae nợ nần thua tha loạn số cứ bám là vào bờ ạ lưu ý ghép thêm 3d là ổn áp nhé ae thấy hay cho like
Bạc nhớ đề hay lô vậy bạn

cầu này của gấu kênh kinh nghiệm số chia sẻ mà bác lấy nguồn ghi rõ ra bác

Thì ai biết rồi thì thôi ai ko biết thì áp dụng em đã sửa lại nguồn copy ha ha

Với những số này ae có thể vào bờ với những con số này

View attachment 66582cầu bạc nhớ như sau thứ 2,3. Vào 232,thứ 4,5 vào 353,thứ 5,6 vào 343,thứ 7 cn vào 29,92 ae có thể tét từ năm ngoái đến giờ nhé lưu ý khung 2 ngày về ngày đầu thì đợi khung sau ae nợ nần thua tha loạn số cứ bám là vào bờ ạ lưu ý ghép thêm 3d là ổn áp nhé ae thấy hay cho like
cảm ơn bạn đã chia sẻ. đề thì mình ko biết chứ lô mà t7.cn vào 292 mình tét qua tháng 8 gãy 3 khung.

Sao mọi người cứ phải bắt ngta ghi nguồn lz người ta có tâm thì ngta chia sẻ cần gì biết của ai , các bạn biết là của kênh kinh nghiệm số của thằng gấu các bạn có chia sẻ cho ai k các bạn thấy hay các bạn cs k mà bày đặt bắt bẻ ngta coppy . Coppy cũng đc nhưng ngta có tâm cs lại cho ae ở diễn đàn ai k biết ai thấy hay thì chơi theo thôi

Sao mọi người cứ phải bắt ngta ghi nguồn lz người ta có tâm thì ngta chia sẻ cần gì biết của ai , các bạn biết là của kênh kinh nghiệm số của thằng gấu các bạn có chia sẻ cho ai k các bạn thấy hay các bạn cs k mà bày đặt bắt bẻ ngta coppy . Coppy cũng đc nhưng ngta có tâm cs lại cho ae ở diễn đàn ai k biết ai thấy hay thì chơi theo thôi
Bạn nói vậy là sai rồi ,cs lại là tốt nhưng của người khác mà không nói rõ là phạm quy của dđ đó bạn à

Ban ấy da ghi nguon coppy rui chu co nhan la cua mình dâu

Nói chung là em chỉ muốn giúp ae nào chưa biết chứ ko phải câu like gì hết em đã nói rồi ai biết rồi thì thôi ai chưa biết thì bám

Bạn nói vậy là sai rồi ,cs lại là tốt nhưng của người khác mà không nói rõ là phạm quy của dđ đó bạn à
Đúng rồi. Trích dẫn của ai phải ghi rõ nguồn, lấy dữ liệu chổ nào cũng phải chú thích nguồn. Cái đó là tôn trọng quyền sở hữu trí tuệ