Cầu MB - CẦU 34D CÀNG TIỀN TỈ THÁNG 3/2021 | Page 9 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
E KO ỔN TÍ NÀO ANH Ạ
EM TRƯỚC TẾT TOÀN TỰ CHƠI LÃI VS TRẢ NỢ ĐC MÓN
RA TẾT THÌ GẪY NÊN ĐANG LÀM LẠI Ạ HÌ
nhỏ nhẹ thôi e.. sâu về càng đi.. ít vốn nhưng lãi cao.. tuần ko cần hup nhiều đâu.. 1 - 2 lần là thừa sức tang bồng... khi gẫy đừng hoang mạng.. là cầu thì phải chạy... chấp 1/10

EM MUỐN KIỂM TRA XEM DÀN ĂN BAO NHIÊU LẦN TRÊN THÁNG THÌ VÀO TRANG NÀO KIỂM TRA ĐC Ạ ANH
EM TÌM HOÀI KO THẤY
E khoái khẩu an toàn rồi à.. đập dàn này.. đỡ nửa vốn rồi đấy..
10,11,12,16,17,18,30,31,32,36,37,38,80,81,82,86,87,88,35,23,29
lưu ý càng nóng a bắt cầu cs hàng ngày.. 1 lần thôi e chơi cả tháng ko hết lãi đâu.. chúc e mm

E VẪN THEO DÕI anh từ ngày vado dd.... thi thoảng trùng máu e vả thêm vẫn tham khảo càng cầu... nhhuwng e chỉ like thôi ạ va âm thầm theo hàng cối ạ hì
Càng cối..60 ngày chỉ cần trùng máu 1 lần... nhưng chơi bền thì pp lập dàn 3d a cs lâu rồi.. ko hỏng đâu.. nó là thuật toán...test nó dài kì thông năm xuyên tháng.. lấy nó làm vốn mà đập loại cối chầy 1 phát

Dân này ngay 4/3 vẫn chơi tiếp ah c t, tôi mới vào tim hiểu chưa quen lắm ah
cách lập dàn và test cẩn thận cho mn tại đây.. bạn tk nhé.. chú ae may mắn

Khai Đao Trảm Đồng 5/3/2021
99183

Hjhj cảm ơn a, trai hôm qua bận quá ko vào đc sáng vô coi Cầu kèo xong e thấy a chốt con 3D 389 vậy là e xẻ ra làm càng 3D lun 3 4 8 9 vốn ít nên e làm nhẹ 3D cũng ăn đc e 410 vốn lớn là e húp 4D lun ròi, hi tk a, trai nhiều