Cầu MB - CẦU 34D CÀNG TIỀN TỈ THÁNG 3/2021 | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
98725

Chơi 34D của bác khoái! Vốn bỏ ít mà húp thì quá đã? có hôm em còn bỏ 2D chỉ chơi 34D
AE mình chọn cách nào hiệu quả cao mà tránh rủi do là ok nhất.. a gần như bỏ 2D lâu rồi.. chỉ chơi 2D khi thấy cầu chỉ ra bộ cứng hoặc TTĐ thôi

Ko cần vẽ làm gì lộ cầu b chỉ cần lên giàn 2d,càng 3d,4d. Tgangs ăn 25 ngày là ok . Vẽ vời có trúng đều đâu mất vốn . Ngày ăn 500-1 triệu là vui còn hơn vài ngày mất là buồn lắm...

Vẽ xem mất thời gian đánh giàn này thì phải đánh giàn kia mà đanh nhiều thì vốn lớn . Ko trúng 3 ngày là buồn ko ăn ko ngủ dc. Nên an toàn b lên giàn 2 d 65 số 5 -7 càng 3d và 5-6 càng 4d mà chuẩn thì cũng nhanh giàu lắm . Mong bạn hiểu cho.

có huwongd dẫn tỉ lệ rồi e ơi.. chơi 1 dàn full box cần 6.8m vốn.. nhưng ít kkhi phải dùng đến vốn chão tay 5 đâu.. thường nổ luôn đó e
Bác cho em hỏi dàn 3d bác cs chơi bao lô hay nguyên đặc biệt vì em ít vốn không theo bao lô được.

AE mình chọn cách nào hiệu quả cao mà tránh rủi do là ok nhất.. a gần như bỏ 2D lâu rồi.. chỉ chơi 2D khi thấy cầu chỉ ra bộ cứng hoặc TTĐ thôi
Em cũng vậy, hôm nào có dàn rút hoặc tứ thủ đẹp em mới vào 2d. Nếu không chỉ chơi 34d húp cho sướng, ko may mắn thì vốn chỉ mất nhỏ?

Để tiện cả nhà cùng tham khảo..Bắt đầu tháng này mình sẽ cs ổn định tại topic này....Chúc cả nhà một tháng may mắn và rực rỡ chiến thắng.!
View attachment 98512
Bác cho e xin dàn cố định hơn 20s nuôi tuần vs ah.trcs e lưu rùi nhug lại xóa mất rui.thanks ah