Cầu MB - CẦU 3,5 NĂM GÃY 1 KHUNG @MANHDUC09 | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU 3,5 NĂM GÃY 1 KHUNG @MANHDUC09

CHẠM 0,5 khung 3 ngày cuối cầu 3,5 năm nay gãy 1 khung cầu như sau . Ta lấy tất cả các tổng tuần trước cộng vào với nhau được bao nhiêu lấy hàng đơn vị và bóng dương của nó làm chạm đề . Ace mn tk ạ nó là cầu thanh trì mình vẫn hàng tuần cs đó . Xem hình minh hoạ sai đền . Mọi thắc mắc đều đc trả lời chu đáo kaka View attachment 64807
????

CHẠM 0,5 khung 3 ngày cuối cầu 3,5 năm nay gãy 1 khung cầu như sau . Ta lấy tất cả các tổng tuần trước cộng vào với nhau được bao nhiêu lấy hàng đơn vị và bóng dương của nó làm chạm đề . Ace mn tk ạ nó là cầu thanh trì mình vẫn hàng tuần cs đó . Xem hình minh hoạ sai đền . Mọi thắc mắc đều đc trả lời chu đáo kaka View attachment 64807
NAy em nó đã ra mạnh Đức quá hay. Nay mới thấy bài chia sẽ .

Mang cái đúng với cái sai của ae mà phang thì ra 8s 080,585,030,353 lại ăn ngon lành, đôi khi nhầm nhỡ lại có cái hay, đúng cũng ăn mà sai cũng húp. Cm ae nhé

CẢM ƠN BÁC !

nghiên cuu xem 3n cuoi tuan còn chạm j k ae oi hn minh danh c49 chết nhe răg liêu 49 het tuan co ve k nhỉ để mình tự tin phag cái