Lotto Bet - Cầu 1 hàng số. Kiếm lúa về bờ | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Lotto Bet Cầu 1 hàng số. Kiếm lúa về bờ

Cảm ơn chủ thớt mong sớm có cầu mới cho a.e chơi

Cho mình hỏi ngu tí mình đặt sám Cô nó về dạng 88811 Sao không được ăn nhỉ. Ai biết giải THÍCH dùm mình cái, mình chưa hiểu lắm về Lotobet. Cảm ơn

Dear AE Diễn đàn!
Mình cũng chơi bộ môn lotobet cũng lâu, mình chơi đủ các kiểu, nhưng thấy không hiệu quả. Hôm nay mình chia sẻ cầu 1 hàng số lên AE tham khảo. Cầu chạy đều hằng ngày.
KHI KẾT QUẢ KỲ QUAY TRƯỚC RA 1 ĐÔI HAY 2 ĐÔI. AE CỘNG CÁC CON SỐ RỜI TRONG HÀNG SỐ LẠI. ĐƯỢC KẾT QUẢ BAO NHIÊU LẤY ĐƠN VỊ TỔNG ĐÓ ĐÁNH 1 HÀNG SỐ CHO KỲ SAU. ( 33789. Lấy 7+8+9=24. Lấy số 4 đánh kỳ tiếp theo) thường mình đánh 2 tay đã ra, hiếm khi 3 tay. Có hình minh hoạView attachment 76083
Thế cho mình hỏi là phải đánh Con 5 đó cả 5 hàng hả bạn.

Cho mình hỏi ngu tí mình đặt sám Cô nó về dạng 88811 Sao không được ăn nhỉ. Ai biết giải THÍCH dùm mình cái, mình chưa hiểu lắm về Lotobet. Cảm ơn
Nó ra 3s giống nhau và 2s còn lại cũng giống nhau nên gọi là CÙ bạn nhé..bạn đánh xám nên k đc ăn là lý do như vậy

Cái là là Cù lũ - Xám là 3 con và 2 số rời.

Dear AE Diễn đàn!
Mình cũng chơi bộ môn lotobet cũng lâu, mình chơi đủ các kiểu, nhưng thấy không hiệu quả. Hôm nay mình chia sẻ cầu 1 hàng số lên AE tham khảo. Cầu chạy đều hằng ngày.
KHI KẾT QUẢ KỲ QUAY TRƯỚC RA 1 ĐÔI HAY 2 ĐÔI. AE CỘNG CÁC CON SỐ RỜI TRONG HÀNG SỐ LẠI. ĐƯỢC KẾT QUẢ BAO NHIÊU LẤY ĐƠN VỊ TỔNG ĐÓ ĐÁNH 1 HÀNG SỐ CHO KỲ SAU. ( 33789. Lấy 7+8+9=24. Lấy số 4 đánh kỳ tiếp theo) thường mình đánh 2 tay đã ra, hiếm khi 3 tay. Có hình minh hoạView attachment 76083
Xin nhé dân chơi

Cầu về thì hay quá mới vào đang test lại cầu

Mọi người cho mình hỏi chơi 1 hàng số là chơi như nào vậy

Ae đe ý soi cầu xem chạy ko thi vào tiền mình thayo có nức g 1 đến 2 khung lại chạy tiếp