Thảo luận - Cần giúp đỡ người chốt dàn 10s hoặc 20s chuẩn | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Cần giúp đỡ người chốt dàn 10s hoặc 20s chuẩn

AE có thể theo dõi bản tin cao thủ để xem cao thủ có phong độ tốt mà theo nhé
Nên chơi dàn nhiều số để có tỷ lệ trúng cao hơn
Chúc ae nhiều may mắn

Chúc bác may mắn sớm tìm được cao thủ hợp duyên

Theo dõi bát chốt Top 1 và Thần Tượng ô ơi

Vào khu cầu kèo để tham khảo nhé có cầu tổng bộ chạm đó bạn

Nếu nói dàn 36s thì mình nghĩ nhiều người có khả năng chốt và ăn dàn 36s với tỉ lệ khoảng 7/10 ngày. chứ như bạn muốn dàn 10s, 20s mà tỉ lệ ăn cao, bỏ tiền ít mà muốn được nhiều ???
cách tốt nhất là tham khảo số chốt các cao thủ hàng ngày và chơi theo cao thủ hợp duyên

Không muốn theo ai thì .lấy hiết tam thủ lô của 14 cao thủ mak chơi lô dàn húp đều.

Nếu nói dàn 36s thì mình nghĩ nhiều người có khả năng chốt và ăn dàn 36s với tỉ lệ khoảng 7/10 ngày. chứ như bạn muốn dàn 10s, 20s mà tỉ lệ ăn cao, bỏ tiền ít mà muốn được nhiều ???
cách tốt nhất là tham khảo số chốt các cao thủ hàng ngày và chơi theo cao thủ hợp duyên
36s mà ăn 7/10 ngày là ngày xưa rồi bác ơi. Giờ co mấy ai bắt 36s đc như thế nữa

Có pp bắt càng k chỉ vs hay tổng kk
Ae mai cứ theo dàn 3D chập của tôi, 10 càng. T test cả đêm qua, từ tháng 5 đến nay dàn dao động từ 440- 497s trúng 26-27 ngày/ tháng. Nếu áp dụng theo pp rút gon còn khoảng 399s ăn khoảng 23 ngày/ tháng. Đúng trong cái khó nó cái khôn, đang khó khăn may kiếm đc cầu ngon

Ae mai cứ theo dàn 3D chập của tôi, 10 càng. T test cả đêm qua, từ tháng 5 đến nay dàn dao động từ 440- 497s trúng 26-27 ngày/ tháng. Nếu áp dụng theo pp rút gon còn khoảng 399s ăn khoảng 23 ngày/ tháng
Bỏ bao nhiêu von thu về bn

Ae mai cứ theo dàn 3D chập của tôi, 10 càng. T test cả đêm qua, từ tháng 5 đến nay dàn dao động từ 440- 497s trúng 26-27 ngày/ tháng. Nếu áp dụng theo pp rút gon còn khoảng 399s ăn khoảng 23 ngày/ tháng. Đúng trong cái khó nó cái khôn, đang khó khăn may kiếm đc cầu ngon
Dan nhu nao ban chia se lai dc k? thanks

Vậy mai bac chia sẻ hay chốt lên cho ae theo để về bờ với nhé

Dan nhu nao ban chia se lai dc k? thanks
Mình ko nhớ đây là 3 càng gì? trc có 1 ae cũng đã từng chia sẻ, tức là ví dụ 3 càng GDB hôm nay là 589, thì cứ thấy có trong dàn có số 58 là trúng là có 589 rồi, vì đuôi là từ 0-9. Dàn đủ 10 càng. Đánh 3 càng kiểu này quan trọng nhất là con số hàng nghìn với hàng chục