Về bờ - Cảm ơn | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn

• Thread starter bangbang26
  • Ngày gửi
B

bangbang26

Guest
Cảm ơn chủ tịch @minhman17 theo chủ tịch cũng đã từ lâu rồi , đến bây giờ chính thức em cũng được về bờ rồi , Với anh 3 miền như 1 phong độ lúc nào cũng tốt chốt số có tâm . Luôn giang tay giúp đỡ anh em xa bờ như em . Đến nay được về bờ , cũng là nhờ công của chủ tịch , thật lòng chỉ biết cảm ơn chủ tịch và mong chủ tịch thật nhiều sức khỏe , giúp nhiều anh em còn đang cơ nhỡ sẽ sớm được về bờ như em. Cảm ơn anh !!!

Quá tuyệt chúc mừng người anh em , anh ấy chốt 3 miền như 1 luôn miền nam khả anwng ăn cũng khá là cao

Cảm ơn chủ tịch @minhman17 theo chủ tịch cũng đã từ lâu rồi , đến bây giờ chính thức em cũng được về bờ rồi , Với anh 3 miền như 1 phong độ lúc nào cũng tốt chốt số có tâm . Luôn giang tay giúp đỡ anh em xa bờ như em . Đến nay được về bờ , cũng là nhờ công của chủ tịch , thật lòng chỉ biết cảm ơn chủ tịch và mong chủ tịch thật nhiều sức khỏe , giúp nhiều anh em còn đang cơ nhỡ sẽ sớm được về bờ như em. Cảm ơn anh !!!
Ông bn nói rất đúng , tôi thấy ai chưa chơi thì lên tham khảo chơi thử đi

Khá là thuyết phục chúc mừng ban theo tìm được đúng cao thủ

Tôi cũng đang theo nhé , anh em nào chưa chơi theo anh @minhman17 thì nên theo thử nhé đảm bảo cũng sẽ có lãi tôi vào chơi cùng anh ấy đến bây giờ cũng hơn tháng rồi lãi đều mỗi ngày cũng đủ chi tiêu đặt ra hàng ngày là 500 thề đấy

Anh em chỉ cho tôi cách đánh theo chủ tịch này được chứ vào vốn sao

Kha nang cung phai bam theo xem sao thay anh em theo bac nay an deu lam

Mình cũng muốn học hỏi pp chơi của chủ tịch này thì phải làm sao hả bạn

Chúc mừng người AE đã về bờ nhé. Về bờ rồi nên nghỉ hoặc chơi nhỏ nhẹ lại thôi vì trò đỏ đen này ko phải lúc nào cũng thắng mãi được đâu.