Về bờ - Cảm ơn TT maica | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn TT maica

TUONGANH68

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
72
Điểm
251
Xu
10,000Xu
Cảm ơn TT Maica nhiều lắm. Mình vào diễn đàn đã được hơn 1 tháng rồi nhưng đánh theo ý mình nên đã thua hơn 20m rồi. Và mình nghe tâm sự người về bờ và cũng đánh theo PhanBao được 2,3 lần cũng ok và dàn miền nam mình đánh theo ĐongPham và cũng đc 2,3 lượt. Nhưng 2 ngày nay mình quyết định đánh dàn 3 càng 455s của Maica và 2 ngày đều húp mặc dù ngày hôm qua mình đánh dàn đb 2k hom nay mình đánh lên 5k, vì mình chưa có vốn, nhưng đối với mình cũng là niềm vui và cũng là tương đối lớn với mình. Mình rất là chân thành cảm ơn PhanBao, ĐongPham và nhất là Maica khi mình quyết định theo dàn Maica. Mình cũng hy vọng sớm vào bờ như các anh em khác. Vì hiện nay mình đang mang nợ với con số quá lớn! Không biết là đến bao giờ mới trả nợ được con số lớn vậy? Mình rất rất hy vọng TT Maica đưa mình vào bờ sớm. Một lần nữa mình chân thành cảm ơn diễn đàn cảm ơn TT cảm ơn tất cả CT trong diễn đàn đã nhiệt huyết nghiên cứu để đưa ra được những con số đáng tự hào dẫn dắt nhiều người vào bờ và có cuộc sống tốt đẹp hơn! Rất rất chân thành cảm ơn!

Bạn ơi cho mình hỏi xem dàn của maica ở đâu vậy bạn. Mình cũng vừa tham khảo thấy bajn maica chia sẻ hay quad nhưng ko biết vào đâu để xem

Bác phải suy nghĩ kĩ khi lên 5k tháng trước miaca có 1 lần khung 4 và khung 3 1 lần bác nên tính vốn dụp phòng nha. Chúc bác sớm gỡ dc vốn

Bạn ơi cho mình hỏi xem dàn của maica ở đâu vậy bạn. Mình cũng vừa tham khảo thấy bajn maica chia sẻ hay quad nhưng ko biết vào đâu để xem
Người ae vào góc bên phải màn hình có cái hình kính lúp? bạn ấn vào đó, song bạn đánh chữ maica ,song bạn ấn vào chữ ( tìm )ở bên dưới là sẽ ra, sau đó bạn kéo xuống cuối trang ,bạn ấn vào chỗ mà nó có gi là mấy trăm trang ý, thì bạn ấn vào đó và nhập số 1 vào, và ấn vào chữ tới ở gần đó, song vào dk trang 1 rồi thì bạn đọc có hướng dẫn vào đường linh của đại tướng lelinh ,là ra số chốt của a maica nhé ?

Cảm ơn TT Maica nhiều lắm. Mình vào diễn đàn đã được hơn 1 tháng rồi nhưng đánh theo ý mình nên đã thua hơn 20m rồi. Và mình nghe tâm sự người về bờ và cũng đánh theo PhanBao được 2,3 lần cũng ok và dàn miền nam mình đánh theo ĐongPham và cũng đc 2,3 lượt. Nhưng 2 ngày nay mình quyết định đánh dàn 3 càng 455s của Maica và 2 ngày đều húp mặc dù ngày hôm qua mình đánh dàn đb 2k hom nay mình đánh lên 5k, vì mình chưa có vốn, nhưng đối với mình cũng là niềm vui và cũng là tương đối lớn với mình. Mình rất là chân thành cảm ơn PhanBao, ĐongPham và nhất là Maica khi mình quyết định theo dàn Maica. Mình cũng hy vọng sớm vào bờ như các anh em khác. Vì hiện nay mình đang mang nợ với con số quá lớn! Không biết là đến bao giờ mới trả nợ được con số lớn vậy? Mình rất rất hy vọng TT Maica đưa mình vào bờ sớm. Một lần nữa mình chân thành cảm ơn diễn đàn cảm ơn TT cảm ơn tất cả CT trong diễn đàn đã nhiệt huyết nghiên cứu để đưa ra được những con số đáng tự hào dẫn dắt nhiều người vào bờ và có cuộc sống tốt đẹp hơn! Rất rất chân thành cảm ơn!
Chúc người ae, cố gắng theo maica đến cũng nhé

Bác vào bài của bác maica rồi tầm 4h30 bác bấm về trang 1 rồi bấm vào link băc maica chốt là có dàn

Bạn ơi cho mình hỏi xem dàn của maica ở đâu vậy bạn. Mình cũng vừa tham khảo thấy bajn maica chia sẻ hay quad nhưng ko biết vào đâu để xe
Bạn vào kính lúp trên cùng bên phải màn hình nhấn Maica và tìm kiếm sẽ ra nhé! Vào đó khoảng 16g30 đến 17g sẽ có dàn 3 càng ghép sẵn ạ

Bạn vào kính lúp trên cùng tay phải nhập từ khoá lelinh0612 tìm là ra nhé!

OK CHÚC MỪNG AE NHÉ, CHÚC AE SẼ SỚM VÀO BỜ THÀNH CÔNG!!!

AE MUỐN THAM KHẢO VÀ CHỜI DÀN CỦA MAICA THÌ VÀO ĐƯỜNG LINK BÊN DƯỚI ĐỌC HẾT BÀI 1 ĐỂ NẮM ĐƯỢC CÁCH CHƠI CUNG NHƯ CACH VÀO TIỀN VÀ H LẤY DÀN HÀNG NGÀY NHÉ!!
TẤT CẢ TRANG 1 CÓ THÊM CÁC DÀN NUÔI 3D TRONG 3 NGÀY VÀ 1 TUẦN
CÙNG CÁC VIDEO MAICA VÀ CÁC AE ĐÃ VÀO BỜ CHIA SẺ TIẾP ĐÓ LÀ VIDEO HƯỚNG DẪN GHÉP 3,4 D VÀ CƯỢC TRÊN TRANG NHƯ THẾ NÀO AE XEM VIDEO HƯỚNG DẪN NHÉ
CHÚC ANH EM LUÔN THÀNH CÔNG!!!!

chào mào à mình muốn tham khảo cách chơi lô đề

OK CHÚC MỪNG AE NHÉ, CHÚC AE SẼ SỚM VÀO BỜ THÀNH CÔNG!!!
Rất rất cảm ơn TT maica nhé! Hy vọng mình sớm vào bờ, vì mình đang ngoài đảo xa lạnh lắm. Một lần nữa cảm ơn maica nhé! Mình ít vốn nên chỉ đánh vài điểm thôi. Cũng thông 3 ngày rồi. Rất cảm ơn maica! Mình đã lựa chọn TT maica