Về bờ - Cảm ơn thuyền trưởng | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn thuyền trưởng

dun7

Thiếu Tướng
Điểm cảm xúc
11,759
Điểm
173
Xu
10,000Xu
Cảm ơn anh phan bảo. Phong độ của a là mãi mãi. Dàn của a có lúc ăn thông 13 tay. Khung giờ từ 11h20-12h45 e húp liền tiếp 10 tay e nghỉ. chúc a sk thật nhiều. Mỗi buổi chưa e chanh thủ giờ nghỉ lên làm vài tay kiếm tiền mua thịt bò. Về cho vk con. Còn ae nào chưa biết môn bét này thì hãy vào khu cầu kèo của bác lương thiện nhân học thuộc đã hãy chơi nhé. Đừng vì đánh khi chưa tìm hiểu kỹ
30434
30435
30436

Buổi tối m cũng hay lên chơi dàn a bảo

Cảm ơn anh phan bảo. Phong độ của a là mãi mãi. Dàn của a có lúc ăn thông 13 tay. Khung giờ từ 11h20-12h45 e húp liền tiếp 10 tay e nghỉ. chúc a sk thật nhiều. Mỗi buổi chưa e chanh thủ giờ nghỉ lên làm vài tay kiếm tiền mua thịt bò. Về cho vk con. Còn ae nào chưa biết môn bét này thì hãy vào khu cầu kèo của bác lương thiện nhân học thuộc đã hãy chơi nhé. Đừng vì đánh khi chưa tìm hiểu kỹView attachment 30434View attachment 30435View attachment 30436
Nếu gẫy ct có chão k

Dàn a bảo vẫn k hổ danh là dàn huyền thoại

Cảm ơn anh phan bảo. Phong độ của a là mãi mãi. Dàn của a có lúc ăn thông 13 tay. Khung giờ từ 11h20-12h45 e húp liền tiếp 10 tay e nghỉ. chúc a sk thật nhiều. Mỗi buổi chưa e chanh thủ giờ nghỉ lên làm vài tay kiếm tiền mua thịt bò. Về cho vk con. Còn ae nào chưa biết môn bét này thì hãy vào khu cầu kèo của bác lương thiện nhân học thuộc đã hãy chơi nhé. Đừng vì đánh khi chưa tìm hiểu kỹView attachment 30434View attachment 30435View attachment 30436
Dàn này của a bảo đánh sảnh B húp ngon hơn

Chúc b băm đc xs thế giới kiếm lúa cất kho để khi nào sxmb quay trở lại sẽ chiến

Cái khung 22h đến 22h30 chạy cũng ác lắm đấy

E cảm ơn ct Phan Bảo rất nh cuộc thì xs thế giới a có đi thi k ạ

Chơi đủ chỉ tiêu thì nghỉ thôi

Mình nghĩ nếu gẫy quá 2 3 tay nên dừng chứ k cần phải ăn đủ 10 tay mới nghỉ nếu k ăn mà gẫy thì sao ngồi gỡ chắc

Đợi xsmb quay trở lại , tiếp tục bám càng a bảo về bờ

Bh e thay a bao cu den toi là len phong chat ct keo loto cho mn ma

Em thì lấy dàn hậu tam 480s của anh Bảo,lọc đi 60s đề trong đó còn 40s vì dàn 3c anh Bảo ghép 8 càng bỏ càng 6,7,đem ghép 3 càng thành 400s,đợi 60s trong dàn anh Bảo thông 7,8 tay trở lên là vác vào nuôi khung khoảng 4 tay,đánh được cả tiền trung hậu nhé!xác suất 40% nhưng dàn kia thông nhiều nên nuôi khung 4-5 thì vẫn tự tin,em hay chơi vào tối và chưa gãy khung nào các bác tham khảo!

Sửa lần cuối:
Sao ăn mà vẫn bị âm thế kia chủ thớt

Em thì lấy dàn hậu tam 480s của anh Bảo,lọc đi 60s đề trong đó còn 40s vì dàn 3c anh Bảo ghép 8 càng bỏ càng 6,7,đem ghép 3 càng thành 400s,đợi 60s trong dàn anh Bảo thông 7,8 tay trở lên là vác vào nuôi khung khoảng 4 tay,đánh được cả tiền trung hậu nhé!xác suất 40% nhưng dàn kia thông nhiều nên nuôi khung 4-5 thì vẫn tự tin,em hay chơi vào tối và chưa gãy khung nào các bác tham khảo!
Bạn chia sẻ thêm ở mục người về bờ để anh em biết thêm cách chơi bạn nhé

Lọc đi 60s là những số nào b