Về bờ - Cảm ơn ct Phan Bảo và ct Đồng Phạm | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Cảm ơn ct Phan Bảo và ct Đồng Phạm

TUANH201A

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
227
Điểm
346
Xu
10,000Xu
Trước đây mình cũng thua khá khá từ đợt dịch tới h cũng đi ngót ngét 5-600tr r vào dd cũng chỉ tham khảo và tự đánh tự chơi sau 1 time vẫn cứ là ng ra đi . Đến khi ngoảnh lại thấy thua quá nhiều nên phải nghiên cứu lại và quyết định theo hướng của ct Phan Bảo và cảm ơn ct đồng phạm ngày hôm nay về cầu lô tứ trụ ..Mình đã ăn đc 2 lô 393 và xiên 43.39.62 .1 lần nữa xin trân thành cảm ơn 2 ct cũng như các adm trong dd ..Chúc các ct sk mãi giữ đc phong độ để giúp ae .. Còn rất 2 nhiều ae xa bờ như mình ❤❤❤

Trước đây mình cũng thua khá khá từ đợt dịch tới h cũng đi ngót ngét 5-600tr r vào dd cũng chỉ tham khảo và tự đánh tự chơi sau 1 time vẫn cứ là ng ra đi . Đến khi ngoảnh lại thấy thua quá nhiều nên phải nghiên cứu lại và quyết định theo hướng của ct Phan Bảo và cảm ơn ct đồng phạm ngày hôm nay về cầu lô tứ trụ ..Mình đã ăn đc 2 lô 393 và xiên 43.39.62 .1 lần nữa xin trân thành cảm ơn 2 ct cũng như các adm trong dd ..Chúc các ct sk mãi giữ đc phong độ để giúp ae .. Còn rất 2 nhiều ae xa bờ như mình ❤❤❤
Chúc mừng bạn , bạn chơi theo pp nào thế ạ

BẠn theo chủ tịch @PHANBAO là gì nhỉ cách chơi hướng đi ntn chỉ mình với

Luôn tự tin theo các chủ tịch khá là đẳng cấp

Phong độ cưa các chủ tịch , luôn mang lại cảm giác an yên cho anh em mình chúc mừng bạn đã về bờ

Cảm ơn diễn đàn đã tạo ra 1 sân chơi rất tuyệt vời như thế này , hội tụ được nhiều cao thủ như thế này

Chúc mừng người anh em . có thể chia sẻ chút kinh nghiệm theo cao thủ được chứ ạ

Cách vô tiền sao thế b , cho m biết với

Admin đã tạo 1 sân chơi cực kì hấp dẫn , k biết bao nhiêu anh em đã về bờ bởi diễn đàn rồi

Chỉ mjnh cách chơi theo CT với mjnh cũng đang rất xa bờ
Ae cứ chốt theo ct nào mà mình yêu thích nhất vd như hiện mình theo ct Phan Bảo thì mình ko đủ vốn thì cứ chơi nhỏ chia vốn đều như ct đã cược thôi b

Chúc mừng người anh em . có thể chia sẻ chút kinh nghiệm theo cao thủ được chứ ạ
Ngày hôm nay là ngày đầu tiên của tôi theo ct Phan Bảo cũng chưa về bờ đc đâu b ơi .! Nhưng cứ cảm ơn các ct cái đã để dv các ct có lâm lý vững chắc phọng độ để đưa ae vè bờ . Pp thì hiện tại vốn nhỏ thì cứ chia đều ra theo ct thôi ko bỏ và theo đều b nhé .! Vd ct có gẫy 1 hôm r mai lai rr thôi ng ae ..

Ngày hôm nay là ngày đầu tiên của tôi theo ct Phan Bảo cũng chưa về bờ đc đâu b ơi .! Nhưng cứ cảm ơn các ct cái đã để dv các ct có lâm lý vững chắc phọng độ để đưa ae vè bờ . Pp thì hiện tại vốn nhỏ thì cứ chia đều ra theo ct thôi ko bỏ và theo đều b nhé .! Vd ct có gẫy 1 hôm r mai lai rr thôi ng ae ..
Chuẩn anh ơi, mình đừng tham chơi cụt vốn là ok

Mong bác chia sẻ cầu kèo

Chúc mừng người anh em , có hướng đi cứ đều đều thế này lại cảm giác ổn định rồi