Về bờ - Cảm ơn ct niemtin678 | Page 18 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Cảm ơn ct niemtin678

HƯỚNG TỚI NHỮNG ĐIỀU TỐT ĐẸP.

CHÀO ACE DĐ CỦA CHÚNG TA ĐÃ LÊN ĐẾN GẦN 28.000 NGƯỜI THAM GIA RỒI.
CHÚNG TÔI LUÔN HƯỚNG TỚI ACE VÀ MONG MỖI NGÀY TỐT ĐẸP HƠN, NHẤT LÀ RẤT THƯƠNG NHỮNG ACE HIỆN ĐANG THUA THA, NỢ NẦN CHỒNG CHẤT.
NẾU CHÚNG TÔI LÀ NHỮNG NGƯỜI ĂN BỔNG LỘC CỦA ACE THÌ ACE CÓ LẼ SẼ NGHĨ LÀ ĐÃI MÔI.
NHƯNG DĐ CỦA CHÚNG TA HOÀN TOÀN MIỄN PHÍ: TÌNH CHO KHÔNG BIẾU KHÔNG.
CHÍNH VÌ LẼ ĐÓ: QUAN TRỌNG BẬC NHẤT ĐÓ LÀ: TÌNH NGƯỜI.
ĐỘNG VIÊN AN ỦI NHAU CÙNG VƯỢT QUA GIÔNG BÃO, CHIA SẺ NIỀM VUI HẠNH PHÚC NGỌT NGÀO: QUÁ DỄ PHẢI KHÔNG ACE.
VẬY NHƯNG TIẾC THAY 1 SỐ RẤT ÍT AE ĐÃ ĐI NGƯỢC LẠI NHỮNG GÌ MỌI NGƯỜI LUÔN MONG MUỐN.
LỜI NÓI CHẲNG MẤT TIỀN MUA, NÓI SAO THÌ NÓI CHO VỪA LÒNG NHAU.
TÔI LUÔN ĐƯỢC ÔNG TRỜI PHÚ CHO SỨC KHỎE, MINH MẪN, PHONG ĐỘ VÀ LUÔN SUNG TÚC. BỞI VẬY CÁ NHÂN TÔI LUÔN TÂM NIỆM RẰNG: LỘC BẤT TẬN HƯỞNG, CHO ĐI CÒN MÃI, TỨ HẢI GIAI HUYNH ĐỆ, LUÔN CẦU THẦN MAY MẮN MỈM CƯỜI VỚI ACE.
ACE CỨ CỐ GẮNG HỌC HỎI, TỰ KÌM NÉN BỚT CẢM XÚC KHI THẮNG TRẶN CŨNG NHƯ KHI THẤT BẠI.
CHÚNG TA LÀ CHIẾN BINH KHI HÁT KHÚC KHẢI HOÀN MỪNG CHIẾN THẮNG SUNG SƯỚNG RA SAO THÌ CŨNG PHẢI CHUẨN BỊ TÂM LÝ KHI CHIẾN BẠI ĐỂ KHÔNG HỤT HẴNG VÀ ĐÁNH MẤT CHÍNH BẢN THÂN MÌNH: THẮNG KHÔNG KIÊU-BẠI KHÔNG NẢN-ĐƯỜNG DÀI MỚI BIẾT NGỰA HAY.
CHÚNG TA LÀ NHỮNG CON NGƯỜI THẬT, CHƠI BẰNG TIỀN THẬT, CHỈ CÓ ĐIỀU ĐANG SINH HOẠT TRÊN MẠNG ẢO NHƯNG KHÔNG VÌ LẼ ĐÓ MÀ COI RẺ NHAU.
VỪA QUA VÀ TRONG MẤY NGÀY NAY MAICA, NIỀM TIN VÀ CHÍNH TÔI CŨNG LÀ NHỮNG NẠN NHÂN CỦA HIỆU ỨNG CUỒNG FAN TUNG HÔ CHÁN QUAY LẠI CHỬI RỦA VÀ XỈ NHỤC.
ĐÓ LÀ LÝ DO TẠI SAO TÔI CÓ NHỮNG DÒNG TÂM SỰ VỚI ACE TẠI TOPIC NÀY TRONG MẤY NGÀY NAY.
THAY MẶT DĐ, CÁC CT CẢM ƠN ACE RẤT NHIỆT TÌNH HỌC HỎI, LUÔN ĐỘNG VIÊN VÀ KHÍCH LỆ NHỮNG NGƯỜI NHƯ CHÚNG TÔI.

MONG RẰNG QUA TÂM SỰ NÀY @NIEMTIN678 CŨNG ĐÃ CÓ 1 KHOẢNG THỜI GIAN LẮNG ĐỌNG SẼ LẬP TOPIC VÀ QUAY TRỞ LẠI CÙNG ACE NHÉ.

CHÚC ACE NHIỀU SỨC KHỎE, LUÔN MAY MẮN, HẠNH PHÚC VÀ THÀNH ĐẠT!
Chuẩn đó à, em thấy Maica tháng này đang đen rồi anh em theo thua lại kêu la. Không ai đen mãi và cũng không ai đỏ mãi. Chúc các cao thủ và chủ tịch sức khỏe.

Chị chặn e hay sao mà e ko vào dc tường nhà chị thế làm hnay e ko húp dc gì cả huhu
Nhiu ng bị chặn bạn ak ko phải mình bạn tôi thì ko tìm , niềm tin này có tiếng có tầm còn cành cao nhiu tưởng thế nào

Nhiu ng bị chặn bạn ak ko phải mình bạn tôi thì ko tìm , niềm tin này có tiếng có tầm còn cành cao nhiu tưởng thế nào
Minh fan chị ấy từ hơn tháng nay rồi bác oi hôm trc lỗi kỹ thuật còn h mình vào hằng ngày đc rồi bác ạh cám ơn bác nhiều nhé

Bác có lòng cho thì cho trước giờ quay cho ace điều thấy chứ xong rồi thì cái gì cũng làm được
HEHE MÌNH NÓI VỚI NGƯỜI AE MỘT CÂU
View attachment 87664View attachment 87665View attachment 87666View attachment 87667
[/QUO

đúng thật.Số đã lên ở cái tập đoàn thì tất cả mọi người trong tập đoàn đều được xem hết,ko có cái gì gọi là riêng tư trong tập đoàn cả.
ĐỪNG ĐỂ SỰ ĐỐ KỴ VÀ KÉM HIỂU BIẾT GIẾT CHẾT MÌNH NGƯỜI AE Ạ . KHI ĐÃ VÀO DIỄN ĐÀN ĐỂ HỌC HỎI VÀ CHIA SẺ THÌ KHÔNG CÓ GÌ LÀ RIÊNG TƯ CẢ NHƯNG CÁI GÌ CŨNG CÓ LÝ DO CỦA NÓ NẾU LÀ BẠN BỊ CHỬI THÌ BẠN CÓ VUI VẺ CHO CHỬI KHÔNG . THẾ GIỚI ẢO NHƯNG CÁCH ỨNG XỬ LÀ CỦA CON NGƯỜI THỰC HÃY BIẾT TRÂN TRỌNG NHỮNG NGƯỜI XUNG QUANH SỐNG THIỆN LÀNH NẾU CÓ KHẢ NĂNG GIÚP ĐƯỢC AI THÌ CỨ GIÚP ĐỂ TÍCH PHƯỚC CHO CHÍNH MÌNH VÀ CON CHÁU VỀ SAU . CHÚC BẠN LUÔN SỨC KHỎE VÀ THÀNH CÔNG

@NIEMTIN678 . nữ đại tướng lên cầu lô 3D4D mình theo với ạ hiiiiii . mong đc húp để múp như nữ đại tướng zoi'
Các a chị chỉ cho e với e tìm bạn NIEMTIN678, gần tết rồi e chủ nợ đòi quá e thua tha quá e bữa nay ko Theo dõi được bạn ý

Sao mình chẳng xem dc @NIEMTIN678 chốt số. Vào tường mà ko dc. Trước nay mình luôn tôn trọng và cảm ơn các cao thủ chốt số. Còn theo hay không là do mình quyết định. Làm sao dám nói ai dc chứ. Mong @NIEMTIN678 mở tường giúp mình.
Đừng mất công tìm,tìm cũng k thấy đâu,người có tâm muốn chốt số cho mn cùng hưởng thì công khai như các chủ tịch vào thủ khác,đằng này thì úp mở

@NIEMTIN678 ơi mình theo dõi cầu b từ trc và khi bạn về tường chốt thấy rất chuẩn mà gần tuần nay mình vào xem ko đc b cho mình xem với đc ko.hic.Cảm ơn bạn nhiều!

Ko khoá.. chỉ hạn chế e ak.. giống như mình thôi.. đóng cửa tránh thiên tai..nai mốt sẽ khác.. chỉ cần nhiều ng động viên.. lên tiếng.. chỉ cần vậy thôi
Giờ khắc tốt lành bung lụa đến rồi đó mn..QUẨY tưng bừng cùng E nó nào cả nhà ơi..CHÀO 2021 NỖI KHIẾP ĐẢM CỦA CHỦ LÔ LÀ ĐÂY..

tìm trang cá nhân của chị niềm tin ở đâu vậy bác? Bác chỉ e với.