Về bờ - Cảm ơn cao thủ phan bảo | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Cảm ơn cao thủ phan bảo

cuong433

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
98
Điểm
113
Xu
10,000Xu
Xin gửi lời cảm ơn tới anh Phan bảo,e đã vào dd được 1 thời gian và người mà e luôn theo dõi là anh Phan bảo.e thấy a là 1 người rất có tâm!e theo a 1 thời gian với số vốn ít và nhỏ e cx kiếm đc chút ít và quan trọng là e học hỏi được nhiều điều từ anh.xin gửi tới anh lời chúc sức khỏe mãi giữ phong độ để giúp đỡ đc nhiều ae về bờ ạ

A phan bảo ơi. Nào a chơi lotobet cho e chơi với nhe. E mới chơi nên chưa bjk kéo dàn,! Chơi lúc nào cũng thua hết a bảo ơi...e xa bờ quá rồi

Nghe thấy vui hẳn ra. K biết ng anh em học được ở tôi gì thế
Dạ e theo anh học đc cách vào tiền rồi các kinh nghiệm a hay chia sẻ cho mọi người và sự bình tĩnh cái đầu lạnh của anh Phan bảo là điều mà e vẫn đang cố gắng để học đây anh

A phan bảo ơi. Nào a chơi lotobet cho e chơi với nhe. E mới chơi nên chưa bjk kéo dàn,! Chơi lúc nào cũng thua hết a bảo ơi...e xa bờ quá rồi
Bác ơi môn lotobet khó nhắm lắm bác ơi e có 1 thời gian đâm nợ vì ham bet vì mình tham quá k hãm được sau đó mình nghỉ chơi 1 time bây giờ mới quay lại theo ct phan bảo chơi XSMB kiếm ít tiền cf trà đá thôi bác

Xin gửi lời cảm ơn tới anh Phan bảo,e đã vào dd được 1 thời gian và người mà e luôn theo dõi là anh Phan bảo.e thấy a là 1 người rất có tâm!e theo a 1 thời gian với số vốn ít và nhỏ e cx kiếm đc chút ít và quan trọng là e học hỏi được nhiều điều từ anh.xin gửi tới anh lời chúc sức khỏe mãi giữ phong độ để giúp đỡ đc nhiều ae về bờ ạ
Ban có link chia sẻ chơi cùng cao thủ ko bạn

Ban đánh như thế nào vậy ? chơi vào tiền ra sao hả bạn

M muốn được chia sẻ cách vào vốn thì như thế nào bạn ơi chỉ mình được ko ?

BÁc @PHANBAO đợt này phong độ khá là ổn định , cách chơi cách vào vốn khá là ok cảm ơn chủ tịch

Ban có link chia sẻ chơi cùng cao thủ ko bạn
Link chốt của chủ tịch đây nè bạn

Ra vào tiền như thế nào hợp lí bạn ơi

Chia sẻ pp chơi đươc chứ

Link chốt của chủ tịch đây nè bạn
Giờ mời biết cảm ơn bạn

Chủ tịch @PHANBAO chốt lúc nào cũng rất là ổn định cách chơi đến cách vòa vốn

Chia sẻ mình xin link được k bạn ơi

BÁc vào tiền như thế nào thế bác , chỉ chi e cách chơi nhé