Về bờ - CẢM ƠN BÁC CT KHAI89 :love::love: | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CẢM ƠN BÁC CT KHAI89 :love::love:

• Thread starter doanthai
  • Ngày gửi
D

doanthai

Guest
Nghe anh em khuyên theo bác quả không sai, 3 ngày liền theo anh em ăn được cả 3 ngày. Trước h em tự chơi chưa khi nào có cảm giác ăn thông như thế này. Cám ơn admin đã cấp tk diễn đàn cho em được vào theo cao thủ.

bám ngay ct top2 húp liên hoàn thế này k về thì còn gì nữa

53436

Nghe anh em khuyên theo bác quả không sai, 3 ngày liền theo anh em ăn được cả 3 ngày. Trước h em tự chơi chưa khi nào có cảm giác ăn thông như thế này. Cám ơn admin đã cấp tk diễn đàn cho em được vào theo cao thủ.
Chúc mừng ae đã có đc thành quả bước đầu nhé

bát chốt tốp 2 . cứ 5h35 vào đó sẽ thấy bác khải89 chốt ở đó

đường cầu của ct @khai89 vẫn chạy đều nè ..mấy hôm nay toàn húp 3d đề kk... cứ theo cầu đề của ct mk ghép càng là cứ bon bon .. gỡ nợ lúc nào k biết ??

mình nhắc ae nhé lô chơi nhẹ thôi nếu tk số của mình thì chơi chủ yếu dàn đề nhé và chủ yếu là dàn 64 số nhé lót nhẹ tứ thủ bà bt thôi nhé ae. Mình ko lên 3d và 4d là để cho ae vốn nhỏ dễ chơi còn ae nào vốn lớn thì ghép 3,4d chơi đc nhé. Chúc tất cả ace may mắn nhé

mình nhắc ae nhé lô chơi nhẹ thôi nếu tk số của mình thì chơi chủ yếu dàn đề nhé và chủ yếu là dàn 64 số nhé lót nhẹ tứ thủ bà bt thôi nhé ae. Mình ko lên 3d và 4d là để cho ae vốn nhỏ dễ chơi còn ae nào vốn lớn thì ghép 3,4d chơi đc nhé. Chúc tất cả ace may mắn nhé
luôn theo dàn đề của bác mk k khi nào lót ttd.. hôm trước bác về thấy tiếc cho e nhưng vẫn mừng cho bác