Về bờ - cảm ơn anh phan bảo | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ cảm ơn anh phan bảo

thuyhung

Hạ Sĩ
Điểm cảm xúc
462
Điểm
133
Xu
10,000Xu
em hôm nay mới được vào dien đàn . theo a phan bao ngay dau tien da gỡ duoc 1 phan so no. that sự rất cảm ơn anh ạ .chúc a sức khỏe và luôn tỉnh táo cho bọn em theo với nhé
nếua rảnh .. a chỉ em bắt cầu với nhé . vì sợ 1 ngày a bận rộn công việc. a không chốt nữa. là e buồn lắmđấyạ

em hôm nay mới được vào dien đàn . theo a phan bao ngay dau tien da gỡ duoc 1 phan so no. that sự rất cảm ơn anh ạ .chúc a sức khỏe và luôn tỉnh táo cho bọn em theo với nhé
nếua rảnh .. a chỉ em bắt cầu với nhé . vì sợ 1 ngày a bận rộn công việc. a không chốt nữa. là e buồn lắmđấyạ
cm b chén ngay ngày đầu vào dđ nhé , đấy gọi là mm và lộc lá đầy m đấy cố lên bám ct Bảo về bờ jống m nek

Theo thỳ theo nh cũg pải bt cần = vốn nhé ng ae , chúc ng ae mm

Nhìn thấy ae trg và dần dần về bờ mà thấy m tủi qá, chắc mai phải đi xoay để theo a Bảo , mong mai sẽ húp rr

M theo a bảo cả tuần nay húp nguyên cả tuần ln , a bảo đỉnh cao

ước j đk gặp a ấy ở ngoài , chắc chắn pải mới a ấy 1 bữa, đã có tâm sáng r, lại còn có tầm nữa ai mà chịu nổi ???

A bảo ăn thông cả tuần rồi, b vào thì nhẹ tay thôi, đó là m khuyên thật
cái lúc cần ăn ko ăn đang thông ngon nhẹ j ông nào nhẹ cứ nhẹ tui ko lên nhưng vẫn đi đều

ae yên tâm cao thủ còn đang chia sẻ rất nh tâm huyết từ lô đề Nam Trung Bắc đến Bet nữa kìa. Chắc ko bjo có ch nghỉ chốt đau mà ae lo

Update tình hình từ hôm vào đến h lời đc bao nhiu rồi thớt :)