Về bờ - Cảm ơn Anh Phan Bảo | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn Anh Phan Bảo

Dàn a bảo vẫn thông

các bác cho e hỏi tí. Dàn của ct Phan Bảo gãy thông tối đa mấy ngày ạ?

Nay ăn đề mà k nổ 3d đề phí quá

Ô nào muốn đánh dàn của a bảo thì nên đánh hết cả tháng chão tiền đúng tỷ lệ đảm bảo chỉ có lời chứ k lỗ

M theo a bảo cũng sắp về bờ r , cảm ơn a bảo nh lắm

B theo như nào ạ, chỉ giúp mình được k ạ, mình thua nhiều quá rồi :((
Nếu hn b theo dàn 64s đánh 30đ bị gẫy thì hôm sau bạn phải vào 75đ thì bạn mới có lời , còn nếu b theo dàn a bảo cả tháng thì vào đều tiền 30đ

Nếu hn b theo dàn 64s đánh 30đ bị gẫy thì hôm sau bạn phải vào 75đ thì bạn mới có lời , còn nếu b theo dàn a bảo cả tháng thì vào đều tiền 30đ
Mình do đánh lô cần nhiều vốn thua nhiều quá, giờ hết lực chắc chỉ theo dàn đề mà vốn ít đánh 64s sợ k lãi được nhiều ạ

Mình do đánh lô cần nhiều vốn thua nhiều quá, giờ hết lực chắc chỉ theo dàn đề mà vốn ít đánh 64s sợ k lãi được nhiều ạ
Lãi từ từ thôi b ơi, cứ tâm lý lãi nhanh thì mới sinh thêm nợ, còn b muốn lãi ổn thì đánh 3 càng theo a Bão hay theo anh Bảo ấy, tuần về 1-2 lần

Lãi từ từ thôi b ơi, cứ tâm lý lãi nhanh thì mới sinh thêm nợ, còn b muốn lãi ổn thì đánh 3 càng theo a Bão hay theo anh Bảo ấy, tuần về 1-2 lần
Muốn nhanh thì phải từ từ b ôi

Mình cũng theo dàn của ct pbao, cũng sắp về bờ rồi. Hihi