Về bờ - Cảm ơn a Phan Bảo | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn a Phan Bảo

Nay theo a phanbao miền nam hơi toang nhưng về miền bắc lại ăn 4 càng lại bơi vào gần bờ hơn chút rồi ... cảm ơn ct Phanbao rất nhiều...chúc cho những ai đang xa bờ sẽ về sớm để còn ăn tết
Chơi với tôi thì cứ yên tâm đi đúng tỷ lệ là không phải lo lắng

Chiều theo a Phan Bảo đài nam toạch trắng. Hết vốn thế là số mình nhọ quá. Cách quản lý vốn kém quá. Nợ hơn 300 rồi bác Bảo ơi. Chỉ em cách quản lý vốn để về bờ.

Chiều theo a Phan Bảo đài nam toạch trắng. Hết vốn thế là số mình nhọ quá. Cách quản lý vốn kém quá. Nợ hơn 300 rồi bác Bảo ơi. Chỉ em cách quản lý vốn để về bờ.
Đọc lại tất cả những bài tôi chia sẻ

Em có thể huy động thêm được 50tr cho tài khoản, nhưng khi ngồi trên máy hay ngứa ngáy chuyển qua bet thể thao nên không quản lý được vốn nên thua. Và bác Phan Bảo cho em lời khuyên nên đánh cả 3 đài bắc trung nam hay chỉ chơi Bắc để nhanh về bờ. Em xin cảm ơn

Lúc mới vào diễn đàn t cũng mang số nợ hơn 30 triệu. T không biết theo ai cứ lấy số cthu về và ghép xiên lung tung rồi ghi lô gấp chão lên nhiều lần và toang thêm. Từ từ t học cách a Bảo vào tiền ở MB và t chỉ theo đúng như a Bảo đã chỉ dẫn. Bây giờ t đã vào bờ an toàn và có thêm 1 số vốn nữa. Cám ơn a Bảo nhiều lắm?

Lúc mới vào diễn đàn t cũng mang số nợ hơn 30 triệu. T không biết theo ai cứ lấy số cthu về và ghép xiên lung tung rồi ghi lô gấp chão lên nhiều lần và toang thêm. Từ từ t học cách a Bảo vào tiền ở MB và t chỉ theo đúng như a Bảo đã chỉ dẫn. Bây giờ t đã vào bờ an toàn và có thêm 1 số vốn nữa. Cám ơn a Bảo nhiều lắm?
Chào bạn, bạn viết riêng 1 bài cám ơn và kể rõ cách chơi theo cao thủ
Giúp nhiều ae định hướng được cách chơi mà cố gắng về bờ giúp Mây nhé
Bạn vào đây viết ở phần đăng chủ đề mới nha

Chơi với tôi thì cứ yên tâm đi đúng tỷ lệ là không phải lo lắng
Đúng vậy ct phan bảo tôi đã đi theo ct từ đầu tháng số vốn rất nhỏ để tập rèn luyện kỉ luật chơi số và rèn luyện tâm lý k bị kích động để ăn thua tất tay.và tôi đã làm đc,đã nhìn rõ điểm yếu của mình hơn và thấy pp của ct tuyệt vời hơn,đây sẽ là bước đà để bước những bước sau chắc chắn an toàn.cảm ơn ct phan bảo

Nay theo a phanbao miền nam hơi toang nhưng về miền bắc lại ăn 4 càng lại bơi vào gần bờ hơn chút rồi ... cảm ơn ct Phanbao rất nhiều...chúc cho những ai đang xa bờ sẽ về sớm để còn ăn tết
Tuỵet vời quá. Chúc mừng bạn nhé. Mình chưa dám thử để vào 4 càng. Bám nhẹ 3 càng mỗi ngày vào 1k thôi.

Tuỵet vời quá. Chúc mừng bạn nhé.

chúc mừng bạn. Vốn để chơi đều lô, 234d cần tối thiểu bao nhiêu bạn?

Lô hàng ngày theo mỗi xo
Tuỵet vời quá. Chúc mừng bạn nhé. Mình chưa dám thử để vào 4 càng. Bám nhẹ 3 càng mỗi ngày vào 1k thôi.
ok bn , mình theo a bảo đc 1 thời gian . Lúc đầu vốn chỉ có 4 tr , sau lãi lên đc số vốn 10tr mình mới bắt đầu dám vào dàn 4d .. , tiền ngày nào mình cũng đi đều , nay lần đầu theo 4d của bác phanbao laj húp ngọt ??

Lô 10d 1con , 2d 10 điểm , 3d 1 điểm , 4d 1 điẻm , lúc đầu mình chỉ có vốn 4tr nên chỉ dám theo đến dàn 3d thôi đến hôm nay lãi vốn và lãi đc 10tr mình ms dám bám 4d

Lô 10d 1con , 2d 10 điểm , 3d 1 điểm , 4d 1 điẻm , lúc đầu mình chỉ có vốn 4tr nên chỉ dám theo đến dàn 3d thôi đến hôm nay lãi vốn và lãi đc 10tr mình ms dám bám 4d
Bây giờ ổn thì cứ đi đều và hạ vốn cũng được, chơi đừng tham thì mới trụ được lâu dài

Cảm ơn ct phan bao. Em mới chơi bám lô bác ăn đều
Vì em vừa vào ko biết vào tiền kiểu trên web nên cứ âm thầm chơi ngoài nên toang nhiều lắm. em ăn đề theo cách này
- em tham khảo chạm của ct phan bảo có 4 chạm, em hay tham khảo thêm chạm của ct khai89 và ct tai1985 sau đó em ghép vòng ra đề rất ổn.
Nay em theo bác phanbao có chạm 8 ghép với chạm 3,4,5,6 của ct tai nên ăn nhỏ nhưng rất đều
Các bác thử nghiên cứu nhé
Các anh em chỉ em cách vào web cược tiền với ạ

Cảm ơn ct phan bao. Em mới chơi bám lô bác ăn đều
Vì em vừa vào ko biết vào tiền kiểu trên web nên cứ âm thầm chơi ngoài nên toang nhiều lắm. em ăn đề theo cách này
- em tham khảo chạm của ct phan bảo có 4 chạm, em hay tham khảo thêm chạm của ct khai89 và ct tai1985 sau đó em ghép vòng ra đề rất ổn.
Nay em theo bác phanbao có chạm 8 ghép với chạm 3,4,5,6 của ct tai nên ăn nhỏ nhưng rất đều
Các bác thử nghiên cứu nhé
Các anh em chỉ em cách vào web cược tiền với ạ
Bạn xem các bài hướng dẫn ở đây nhé