Về bờ - Cảm ơn 2 người anh của đời em @THIENNHAN với anh HOANGTHIEN với cách chơi dàn đề 64s 27 lô bet bất bại.😎😎😎😎 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn 2 người anh của đời em @THIENNHAN với anh HOANGTHIEN với cách chơi dàn đề 64s 27 lô bet bất bại.😎😎😎😎

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đây là thành quả của em sau 18 ngày với số vốn 500k xin đk của vk em.hy vọng ae có động lực để đồng hành cùng em trên con đường về bờ.1 lần nữa cảm ơn 2 anh rất rất nhiều.em hy vọng có 1 ngày nào đó gặp lại 2 anh.chúc 2 anh sức khoẻ dồi dào gặp nhiều may mắn thành công trong mọi lĩnh vực để sớm có thời gian quay trở lại với tất cả ae.
Bác chơi dàn bộ 02,03,04,12,13,14,23,24 hay là cầu giải 3.1 thế

Đây là thành quả của em sau 18 ngày với số vốn 500k xin đk của vk em.hy vọng ae có động lực để đồng hành cùng em trên con đường về bờ.1 lần nữa cảm ơn 2 anh rất rất nhiều.em hy vọng có 1 ngày nào đó gặp lại 2 anh.chúc 2 anh sức khoẻ dồi dào gặp nhiều may mắn thành công trong mọi lĩnh vực để sớm có thời gian quay trở lại với tất cả ae.
B bỏ vốn 500k b lãi đc bao nhiêu vậy

Nói chung là đỏ ăn tất.. vốn 5m trong 1 tay lên 20m bt

Chúc mừng người ae, giữ vững phong độ nha

Ngày 1/8 thua 3,1tr. Ngày mùng 2 xin vk 500k lạp để chơi, 500k cược lên đến 31tr kinh thật. tôi vốn 5tr may ra mới cược dc lên cón số 31tr. Có cái gì lạ lạ ko ae nhỉ?
Chẳng có gì là lạ cả chuyện gì cũng có thể xảy ra mà.nhiều người cược đến vài trăm cuối cùng cũng chỉ lãi vài m.quan trọng là tổng kết có lãi😎😎😎

Xin chủ thớt chỉ cách lập dàn 64s

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.