Về bờ - Cái tên NGUOIQUADUONG | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cái tên NGUOIQUADUONG

cavoicon

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
561
Điểm
173
Xu
10,000Xu
Cảm ơn bác người giúp e hoàn lương. Mới đầu tháng 03 em quyết định bám chặt bác từ nam ra bắc. Đến hôm nay đã trả bớt dc 50tr tiền nợ. Số còn lại giờ bám bác tiếp thì cũng trong tháng này là xong thôi. Em thấy có niềm tin vô cùng. Cám ơn bác vừa có tâm chốt số vừa chia sẻ cầu kèo chỉ dẫn ae. Cám ơn đội ngũ admin đã tạo ra sân chơi đẳng cấp để giúp đỡ bao nhiêu người khó khăn như mình.

Mới 20 ngày mà kiếm 50c trả nợ thì ngon quá ngon

Mong được 1 phần như bạn có thêm khoản tiền trả lãi ngân hàng. Đuối quá đuối

Cảm ơn bác người giúp e hoàn lương. Mới đầu tháng 03 em quyết định bám chặt bác từ nam ra bắc. Đến hôm nay đã trả bớt dc 50tr tiền nợ. Số còn lại giờ bám bác tiếp thì cũng trong tháng này là xong thôi. Em thấy có niềm tin vô cùng. Cám ơn bác vừa có tâm chốt số vừa chia sẻ cầu kèo chỉ dẫn ae. Cám ơn đội ngũ admin đã tạo ra sân chơi đẳng cấp để giúp đỡ bao nhiêu người khó khăn như mình.
Chúc mừng e gái

Thế này thì còn gì bằng nữa chúc mừng

Muốn đc như vậy chắc cũng đánh to to nhỉ. Mình bọt bèo vài điểm vài hôm lại hết vốn:sleep:

Cảm ơn tất cả các CT và CT đã chia sẻ những kinh nghiệm xương máu của mình. Chúc các CT và CT luôn mạnh khỏe và giữ phong độ

Chúc mửng băc! E ko co tiền mà theo