Về bờ - CÁI KẾT LỤM LÚA 300TR - KHI MƠ BIA 333 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CÁI KẾT LỤM LÚA 300TR - KHI MƠ BIA 333

nuôi bao lâu, mà có dám tự tin đi như thế k. Mà còn có kiên trì đc ko. gãy 10 hôm đã là 3tr rồi, ai mà dám
bác chấp nhận ăn to thì phải nuôi lâu, đời có gì dễ ăn đâu bác, nếu mà tháng nào cũng nuôi mắc tiền mà ăn được 1 phát thì mình nguyện xin nuôi cả đời

bác chấp nhận ăn to thì phải nuôi lâu, đời có gì dễ ăn đâu bác, nếu mà tháng nào cũng nuôi mắc tiền mà ăn được 1 phát thì mình nguyện xin nuôi cả đời
thẻ mới k dám ấy bác, nên thỉnh thoảng bám theo ct 1 hôm BT thôi còn đâu đó cứ chơi dàn có tiền bữa sáng, cf, đổ xăng

@TAM121986 chào người Ae fan cứng. Theo cầu của anh cái là nay trở 1 kho thóc về nhà rồi.
Tôi biết giờ này ae đang chén bia, chén rượu. Tay trái khoác em tóc ngắn tay phải khoác em tóc dài, còn nhiều tay cầm mic cho Ae nữa tôi không đếm hết được.
trúng 3 càng gần 300 củ chắc mừng lắm.
Nhậu say rồi có thời gian mở điện thoại, lên chia vui trên diễn đàn cùng ae nhé.

View attachment 354564

Hôm nay sao chủ tịch

Nay @TAM121986 mơ mủng gì ko ạ. A tiểu nay có BT con gì k?
@TAM121986 Qua xõa bữa rồi, nhắn tin cho a bảo đang đi bốc hàng. Con người rất chăm chỉ. Không ngủ quên trên chiến thắng. Dù thắng đậm trong trận chiến nhưng vẫn k quên luyện tập, chắc người AE ko bao giờ biết xa bờ là gì. Rất tôn trọng người AE.

@TAM121986 chào người Ae fan cứng. Theo cầu của anh cái là nay trở 1 kho thóc về nhà rồi.
Tôi biết giờ này ae đang chén bia, chén rượu. Tay trái khoác em tóc ngắn tay phải khoác em tóc dài, còn nhiều tay cầm mic cho Ae nữa tôi không đếm hết được.
trúng 3 càng gần 300 củ chắc mừng lắm.
Nhậu say rồi có thời gian mở điện thoại, lên chia vui trên diễn đàn cùng ae nhé.

View attachment 354564

A cs đơn cược ntn có khi nhìu ae về bờ

@TAM121986 Qua xõa bữa rồi, nhắn tin cho a bảo đang đi bốc hàng. Con người rất chăm chỉ. Không ngủ quên trên chiến thắng. Dù thắng đậm trong trận chiến nhưng vẫn k quên luyện tập, chắc người AE ko bao giờ biết xa bờ là gì. Rất tôn trọng người AE.
a ơi em cũng vậy a à, tuy em là thằng xe ôm thôi, những vẫn bám nghề, và bám cả số của các CT ạ

bọn em ngồi chém gió với nhau, mà mấy ông cùng ngành ko tin cứ bảo bịp, em chỉ bảo cho cách kiếm tiền, k muốn thì thôi, tùy rãi nắng dầm mưa cũng khổ

chutieu nay bú 2 nháy lô nong, choi đê cạp 02 20 thì n ve 12 cay thtak