Về bờ - Cách tôi về bờ và có thu nhập đều trong 3 tháng qua | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Cách tôi về bờ và có thu nhập đều trong 3 tháng qua

Và nếu dây đen nó hết 1 dây bệt rồi xong nó gãy dc 2,3 tay thì lại đóng 1 khung bệt nũa thì lúc đấy sao hả b nghi có đánh tiếp nũa ko
Nói chung trc khi vào tiền bác nên có sự nhận định cầu. Xem nó theo hướng nào.
Và nếu bác để ý kỹ. Dây cầu gẫy thường xuất hiện liên tục. Và chạy rất dài. Nên nếu có tình huống xấu nhất như bác hỏi. Bác cứ giã dền nó cho tôi. Tôi gặp r nhưng vẫn về bờ an toàn. Vì thường bệt 4 ván nó k nhiều đâu. Còn cầu gãy có hôm tôi gặp nó chạy gần 50 ván. Nên khả năng gỡ vốn của bác cũng rất cao. K phải quá lo lắng đâu. Qtrong vốn bác phải cbi đủ tốt. Đi tay đầu nhẹ thôi.

cảm ơn bài chia sẻ của Bác.
Và cái cốt lõi ae hay thua là quá tham,có 1 muốn được 10.không cần vốn 50như Bác CS.chỉ cần vốn 1M.ae đi tay 20k(10k) đủ 100k(200k) ae cứ nghỉ cuối tuần cuối tháng ae đã hơn nhiều ae cô bác đi xách sô rôi ae ạ
Em đây cũng từng đóng học phí cho Xóc,tài xỉu,thêm bét,tuy không hẳn là số to chỉ vỏn vẹn 18M học phí.quay lại e còn vốn 5M.gọi là đồng lương cuối cùng để chi tiêu.ngày e cũng chỉ dám đánh tay 50k.ngày chia 3ca.nếu đủ 400-500k thi e nghỉ.tổng kết tháng+lương làm cty.e cũng có đủ cho vk con e mớ rau muống.bát gạo trắng
chúc ae DĐ sưc khoẻ.dữ vững tinh thần
Chính xác bác ạ.do a e tham thôi.

đừng tự dối lòng cách đánh này chỉ có toang thôi
Sao phải dối lòng hả bác? Tôi đc cũng chẳng ai xin? Tôi mất cũng chẳng ai cho. Còn bác thích thì tham khảo, k thích có thể lướt qua nhẹ nhàng. Nặng nề với nhau lgi? Tôi đã note ở phần dưới cuối bài r. Còn tôi nghĩ ai chẳng có não để snghi. Họ có thể tự test.

Chia sẽ thỳ chia sẽ những cái chân thật để ae nó theo chứ pp như lone cũng chia sẽ 1 khung gãy mất 2,2 m phải ăn 11 tay để lấy lại cầu 4-4 hoặc 5-5 nó về liên miên mà phán như đúng rồi xui vào gãy liền 3-5 khung xin lỗi chứ ở đó ko phang tới tấp xem cho là ko cay cú đi mà gãy 3-5 khung liền thỳ cần ăn mấy chục tay để gỡ rồi cái vòng luẩn quẩn đó nó đi tới đâu thấy sai sai nên nói cho ae biết thôi
Bác nói cũng chẳng sai. Nhưng bác ơi. Nếu tôi chỉ vài ngày thì k nói. Còn tôi chạy nó 3 tháng r bác ạ. Bớt kiểu thượng đẳng đi bác. Đó là cách đi riêng của tôi. Còn bác xem như nào là chia sẻ k có tâm?
Mà thôi đã trái quan điểm thì khó mà giải thích.
Chó cứ sủa, đoàn ng cứ đi.
Còn tôi chẳng quan trọng. Vốn 50m. Vẫn thu nhập đều hàng tháng

Chia sẽ thỳ chia sẽ những cái chân thật để ae nó theo chứ pp như lone cũng chia sẽ 1 khung gãy mất 2,2 m phải ăn 11 tay để lấy lại cầu 4-4 hoặc 5-5 nó về liên miên mà phán như đúng rồi xui vào gãy liền 3-5 khung xin lỗi chứ ở đó ko phang tới tấp xem cho là ko cay cú đi mà gãy 3-5 khung liền thỳ cần ăn mấy chục tay để gỡ rồi cái vòng luẩn quẩn đó nó đi tới đâu thấy sai sai nên nói cho ae biết thôi
Cầu 4-4 5-5 liên tục :)))))
Xin lỗi bác. Tôi đâm vào bet cũng gần 3 năm nay r. Chắc bác nghĩ chỉ mình bác chơi? Còn nói cho bác nghe này. Bet nó cân mọi cầu kèo nhé. Và nó chỉ sợ ng chơi theo pp và ăn non.
Tôi nói thế cho vuông. Còn ai nghe hay k nghe thì tuỳ.

OK bác.nói chung ngày mà ăn 1% vốn thôi.cuối tháng cũng lãi kha khá rồi.đầu tư làm ăn khó mà dc

Nói chung trc khi vào tiền bác nên có sự nhận định cầu. Xem nó theo hướng nào.
Và nếu bác để ý kỹ. Dây cầu gẫy thường xuất hiện liên tục. Và chạy rất dài. Nên nếu có tình huống xấu nhất như bác hỏi. Bác cứ giã dền nó cho tôi. Tôi gặp r nhưng vẫn về bờ an toàn. Vì thường bệt 4 ván nó k nhiều đâu. Còn cầu gãy có hôm tôi gặp nó chạy gần 50 ván. Nên khả năng gỡ vốn của bác cũng rất cao. K phải quá lo lắng đâu. Qtrong vốn bác phải cbi đủ tốt. Đi tay đầu nhẹ thôi.
VÌ như bác nói gãy 1 khuny la phải ăn 11tay moi hoà.2 khung thi ae quả thật la hoang mang .

Quan trọng la lúc đầu vào nó đang ỏ khung cầu nhẩy .đi dc 2,3 tay nó bẻ bệt cho xong lại ngôi ngõ.mà lúc nó đã đóng bệt thì vai tay lại có bệt nũa thi lúc đây chắc bay acc

VÌ như bác nói gãy 1 khuny la phải ăn 11tay moi hoà.2 khung thi ae quả thật la hoang mang .
Nói chung kiểu chơi này là gom gió thành bão. Mỗi khung chung bình tôi chỉ mất 15-20p. Có thể do cách nhận đinh cầu tôi tốt. Nhưng cũng từng nhiều lần tôi dính phải khung gãy và kéo dài 1-2 tiếng. Nhưng vẫn về bờ an toàn. Qtrong cách này ae phải bình tĩnh. Nóng là hỏng ngay. Đen quá có thể dừng tay làm điếu thuốc lấy lại btinh.

Cầu 4-4 5-5 liên tục :)))))
Xin lỗi bác. Tôi đâm vào bet cũng gần 3 năm nay r. Chắc bác nghĩ chỉ mình bác chơi? Còn nói cho bác nghe này. Bet nó cân mọi cầu kèo nhé. Và nó chỉ sợ ng chơi theo pp và ăn non.
Tôi nói thế cho vuông. Còn ai nghe hay k nghe thì tuỳ.
Ăn lon thì ai cũng biết là ăn non.vậy ngày nào bác vào cái la cungz ăn non xong nghỉ ak.1 ngay đẹp zoi bác vùa vào nó đóng cho 2 caiis bệt lúc đấy lại thua non

Nói chung kiểu chơi này là gom gió thành bão. Mỗi khung chung bình tôi chỉ mất 15-20p. Có thể do cách nhận đinh cầu tôi tốt. Nhưng cũng từng nhiều lần tôi dính phải khung gãy và kéo dài 1-2 tiếng. Nhưng vẫn về bờ an toàn. Qtrong cách này ae phải bình tĩnh. Nóng là hỏng ngay. Đen quá có thể dừng tay làm điếu thuốc lấy lại btinh.
Ae chỉ sợ vào đúng lúc cái nó đag nhay xong dựng cầu dc ngay mà nó sdi 2,3 tay nhay xong nó lại dựng caauf thế nó mới cay cú mói sợ bet

Ăn lon thì ai cũng biết là ăn non.vậy ngày nào bác vào cái la cungz ăn non xong nghỉ ak.1 ngay đẹp zoi bác vùa vào nó đóng cho 2 caiis bệt lúc đấy lại thua non
Ngày nào tôi chẳng đánh. Và gặp cái như bác nói cũng hàng 5-7 lần r. Nhưng vẫn ok mà. Lúc đó chỉ hơi mệt vì bị kéo dài time của khung đó thôi. Cái đó thì ráng mà cầy kéo lại. Chứ nóng máu lên thì chẳng bay acc àh

Ae chỉ sợ vào đúng lúc cái nó đag nhay xong dựng cầu dc ngay mà nó sdi 2,3 tay nhay xong nó lại dựng caauf thế nó mới cay cú mói sợ bet
Thì tôi cũng đã cs rõ r mà. Ae phải bình tĩnh. Chứ tôi nói thật. Nóng máu lên. Vốn bác cả tỷ cũng bay chứ nói gì vài chục m

Thì tôi cũng đã cs rõ r mà. Ae phải bình tĩnh. Chứ tôi nói thật. Nóng máu lên. Vốn bác cả tỷ cũng bay chứ nói gì vài chục m
Đó đúng ko cầu bet nó thiên biến vạn hoá lắm chả qua là minh chơi chộp giật vào đúng lúc dây cầu của nó nhẩy ăn non xong nghỉ chứ choi cày kiểu bị nhu t nói thi 1,2 ngay cung ko giũ nổi bình tĩnh đâu

Ngày nào tôi chẳng đánh. Và gặp cái như bác nói cũng hàng 5-7 lần r. Nhưng vẫn ok mà. Lúc đó chỉ hơi mệt vì bị kéo dài time của khung đó thôi. Cái đó thì ráng mà cầy kéo lại. Chứ nóng máu lên thì chẳng bay acc àh
Ko biết bác thế nào chứ tôi la t sợ nó lắm đã có lúc bỏ đi ra ngoai hết dây chiều vào lại lại gặp ngay quả đó.ngày 2,3 lân mà bị nhu vậy thi oải lắm b ak

Đó đúng ko cầu bet nó thiên biến vạn hoá lắm chả qua là minh chơi chộp giật vào đúng lúc dây cầu của nó nhẩy ăn non xong nghỉ chứ choi cày kiểu bị nhu t nói thi 1,2 ngay cung ko giũ nổi bình tĩnh đâu
Tôi hiểu mà bác. Nói chung Bet k dinh vào là tốt nhất. Nhưng trót r biết sao hả bác? Còn tôi chơi bet cũng gần 3 năm r. Học phí trả nhiều lắm r. Nên tôi ngẫm ra. Chơi có pp và chỉ tiêu là tốt nhất. Chứ cứ tham là toang. Bác k tin bác mở luôn bây giơ đi. Xem 100 ván gần nhất. Cầu gãy nó chiếm khoảng ít nhất là 50-60%. Thế là quá đủ cho bác về bờ. Đấy là lý do tôi chỉ đáh +3-+5 là tôi nghỉ. Còn ae tham với nóng máy thì chịu r.