Tâm sự - Buồn cho mấy ae theo ct tô hùng | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Tâm sự Buồn cho mấy ae theo ct tô hùng

Chỉ vì 1 câu nói hok suy nghĩ của 1 thành viên.va hôm nay ct tô hùng đã hok chốt số.đã làm ảnh hưởng đến các ae khác đã theo ct trong xuốt thời gian qua trong diễn đàn.nếu như hôm nay ct chốt số tôi chắc chắn ct sẽ ăn tổng9.như đã chia sẽ...sau này các bạn có muốn nói gì thì hãy suy nghĩ rồi đã nói.đừng nói suôn.hok nghĩ đến công sức và sự tâm huyết trên từng con số..thật bùn con sâu làm rầu nồi canh( mình thì chỉ theo mỗi ct giiong bão) trường hợp này a bão cũng bị tương tự) hơi bức súc..hihi

Đã xác định chơi thì phải chịu . Thắng thua là chuyện bình thường của nhà binh ạ các a

Cầu có ngày chạy ngày không ,,,,chủ tịch cũng như chúng ta thôi ,,,nhưng các a nghiên cứu nhìn ra được nhiều đường cầu hay .mọi người có cái hay riêng ...còn chuyện ngày húp ngày gãy là bình thường ...Người ta không phải thánh ...đời này ko biết trước được gì hết ...Những người biết trước ko bao giờ chia sẽ cho a e miễn phí như vậy đâu .Nên đừng nói lời cay đắng .....Ai chốt mà ko muốn mình trúng ..Phải ko AE ..nếu đúng cho e xin like .??

toàn bọn ăn cháo đá bát, vong ơn bội nghĩa..lúc ăn thì chúng nó hô lên trời mới có gãy vài hôm là lên chửi bới..đặt địa vị vào bác TOHUNG thì ai chẳng ức..đã ko đc gì rồi còn bị chúng nó chửi..