Cầu MB - BTĐ và CẦU BỘ 8s THÁNG 6*2021 | Page 31 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB BTĐ và CẦU BỘ 8s THÁNG 6*2021

123761

Rất SR cả nhà...Tâm mình thật.. ko có ý gì khi nổ mới cs.. nhưng do mình ngủ vì thức đêm ko dậy nổi AEC ak... Buồn mặc dù hnay mình hup full

cầu bộ 99 và btđ nó có cs.. nhưng buồn ở nỗi ko cs tận tình cái con 099 cầu căng đét này.. vì thức đêm ngủ muộn.. ko dậy nổi giờ đẹp mà cs cùng cả nhà.. buồn.. ko nổi 1 T e ak..
ý là a đánh con 099 1 triệu phải không a
thế gần cả tỷ Bạc ùi :love: :love: :love:

ý là a đánh con 099 1 triệu phải không a
thế gần cả tỷ Bạc ùi :love: :love: :love:
ko có đâu sói ak... 200k đã là liều lắm rồi...duy nhất 1 lần đập mạng 300k và ngoài 500k. Chưa từng đập lần nào lớn hơn về 3D. Nhưng là bt3d.. vốn đâu mà căng dàn 1m 3D ...Chém thế chết pà cụ đồng hả...khà khà...

A có cầu nào nuôi dàn 10 số đến khi nổ không a
Khung 1 tháng cũng được ạ
Gấp chão đều nhẹ lên nổ ngày nào lãi ở ngày đấy ạ
Chơi vậy thì chơi dàn 3d cho nó an toàn.. tuần hup 2-3 lần rồi nghỉ. ít vốn lời cao.. chão dàn 2D mệt mỏi lắm
AE tk đây cách lập dàn nhé.. nó vẫn full thông năm đấy

ko có đâu sói ak... 200k đã là liều lắm rồi...duy nhất 1 lần đập mạng 300k và ngoài 500k. Chưa từng đập lần nào lớn hơn về 3D. Nhưng là bt3d.. vốn đâu mà căng dàn 1m 3D ...Chém thế chết pà cụ đồng hả...khà khà...
Chúc mừng bác , nay e vả càng 2346 xượt tiếc quá .

Chơi vậy thì chơi dàn 3d cho nó an toàn.. tuần hup 2-3 lần rồi nghỉ. ít vốn lời cao.. chão dàn 2D mệt mỏi lắm
AE tk đây cách lập dàn nhé.. nó vẫn full thông năm đấy
Thanhyou a nha♥️

Mai dòng no vân cho wua kép lêch ba sát kep moi nguoï nhó lót vào 2 näm truoc toàn thé

Thanhyou a nha♥
Nghiên cứu kĩ.. chuẩn bị lực lượng cho tót.. đã theo phải vững tâm bền trí mới thắng đc nó.. chỉ cần khung cuối mà chờn tay cụt vốn là toang.. Chúc AE may mắn. Nó là cái mà mình lấy lại đc 1 bìa đỏ đấy.