27 Lô Bet - Bơi hết vào đây | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet Bơi hết vào đây

Ổn đấy bác. Vào tiền đều tay, ngày 2 lần mỗi lần 10 tay là hơn cả 1 ngày công đi làm r. Ae vốn nhỏ cứ đi đều 1k mỗi tay là ổn. Ăn nhỏ nhưng chắc, năng nhặt chặt bị là kiểu j cx có lãi. Đặt chỉ tiêu để dừng tuyệt đối ko tham. Như em ngày đặt chỉ tiêu 500k đến 700k là dừng. Tháng nào cx có tiền sài ?

Ổn đấy bác. Vào tiền đều tay, ngày 2 lần mỗi lần 10 tay là hơn cả 1 ngày công đi làm r. Ae vốn nhỏ cứ đi đều 1k mỗi tay là ổn. Ăn nhỏ nhưng chắc, năng nhặt chặt bị là kiểu j cx có lãi. Đặt chỉ tiêu để dừng tuyệt đối ko tham. Như em ngày đặt chỉ tiêu 500k đến 700k là dừng. Tháng nào cx có tiền sài ?
Được thế đã ngon bạn. Cứ gọi là đi đều 1 tay 1d tương đương 64k 10 tay 640k. Nếu ăn cả 10 mang về 350k. Nếu gẫy 3 tay thì vẫn mang về 158k. Cũng ấm gần bằng lương giáo viên một ngày rồi đấy.

Ko biết đã có ai test ăn dài nhất nhiêu tay chưa. Nhưng tốt nhất cứ đợi gãy rồi hãy vào.

Được thế đã ngon bạn. Cứ gọi là đi đều 1 tay 1d tương đương 64k 10 tay 640k. Nếu ăn cả 10 mang về 350k. Nếu gẫy 3 tay thì vẫn mang về 158k. Cũng ấm gần bằng lương giáo viên một ngày rồi đấy.
Ko phải đánh liền tù tì 10 tay đâu bác. Đánh tầm 3 tay r nghỉ đợi gãy r lại vào.

Hôm nay mình sẽ chỉ cho các bạn 1 đường cầu bỏ chạm phải nói là ...... ( ae cho cái bình luận )
Ae thấy gì không ??
đó đó kỳ 444 ae lấy con số đầu tiền của giải bốn là con 3 tiếp tục ae lấy con đầu tiên của giải năm là con 6 ae có được 2 chạm là chạm 3 6 ae bỏ 2 chạm đó cho kỳ sau kỳ 445 ae ăn con 97 tương tự như vậy cho các kỳ sau
Tôi là lười chụp nên chụp cho ae xem vài tay thông thôi chứ thông khoảng 12 đến 15 16 tay vẫn có nhé
Ae lưu ý vốn to chơi mới phê ???
Ae vốn nhỏ đi đều tay đủ chỉ tiêu nghỉ (không chão )??
( [CHAT=][/CHAT]Không tham )
View attachment 108903
View attachment 108904View attachment 108906View attachment 108907View attachment 108903View attachment 108903
Cái này ra kỳ nào mình chơi tay đó ah bác ? Hay là kỳ trước mà gãy thì vẫn đánh lại dàn trước ?

Bác tính toán ghê quá ??

Cách ghép như nào ra 64 số ae chỉ mình với. Thí dụ: 123678.

Bác tính toán ghê quá ??
Ae mà muốn kiếm đc tiền từ bộ môn này thì ae xác định hãy bỏ tư tưởng của 1 con bạc. Thay vào đó là tư duy của 1 nhà đầu tư. Đầu tư cái j cx có rủi ro, mình khẳng định 1 điều lotobet cx là 1 thị trường có thể kiếm tiền và làm giàu đc. Ae cần học hỏi nhiều thứ để có thể kiếm tiền. Mình ns nx điều trên đều là nx điều mình học từ các chủ tịch và kinh nghiệm của các ae trên diễn đàn.

Ok mình hiểu rồi, có nghĩa là,bỏ 2 số hàng nghìn của giải 4.1 & 5.1, còn lại 6 số,754-963, loại thêm 2 con số trùng ở trên, là 6 3 nữa,ta còn lại 4 chạm, 7549,có đúng vậy không ạ?