Cầu MB - Bộ đề và tổng (14 số ) đang ăn thông | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Bộ đề và tổng (14 số ) đang ăn thông

eden1983

Thiếu Úy
Điểm cảm xúc
3,359
Điểm
223
Xu
10,000Xu
A e lấy con số hàng trăm của giải đặc biệt ngày thứ 3 ghép với con số hàng chục của giải đặc biệt ngày thứ 4 . Ta sẽ có bộ 1 đề .và cộng 2 số đó lại với nhau ta có 1 tổng đề (nếu tổng 2 số đó cộng lại mà lớn hơn mười thì ta lấy số hàng đơn vị làm tổng đề ).ghép bộ và tổng ta có 14 số nuôi từ thứ 5 đến thứ 2 tuần sau .chúc tất cả Ae gặp nhiều may mắn

Tiếp tục chia sẻ cho A e một cầu huyền thoại nữa : con lô nào dính với con càng của giải đặc biệt ngày thứ 7 (nhớ lộn nữa nhé) thì ae nuôi cho tuần sau sẽ ăn đề .tôi đã đớp 4 lần rồi mong tuần này chúng ta cùng đớp

Tiếp tục chia sẻ cho A e một cầu huyền thoại nữa : con lô nào dính với con càng của giải đặc biệt ngày thứ 7 (nhớ lộn nữa nhé) thì ae nuôi cho tuần sau sẽ ăn đề .tôi đã đớp 4 lần rồi mong tuần này chúng ta cùng đớp
Bạn giải thích hộ mình ko hiểu lô dính với càng là thế nào

Mình hiếu rồi. Cap lô nào mà thứ bảy tùan trước khop chạm còn càng thu 7. Thì lọc hết để chơi cho tuần sau. Vi du càng thu 7 là càng 8, vậy lô có những con sâu: 181,686,84. Đây chơi đến thứ 2 tuân sau

Wõ bu tủng

Ae nhớ lọc cho đủ nhé . Vì nó chỉ có mấy con thôi

Mình hiếu rồi. Cap lô nào mà thứ bảy tùan trước khop chạm còn càng thu 7. Thì lọc hết để chơi cho tuần sau. Vi du càng thu 7 là càng 8, vậy lô có những con sâu: 181,686,84. Đây chơi đến thứ 2 tuân sau
Thiếu môt cặp nữa người ae